Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.369.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.369.800.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.369.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.369.800.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 8 gói thầu, trong đó trúng 8 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.07% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (8)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 6 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP XANH HOÀNG GIA
07/01/2021 09:58
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO MƯỜNG KHƯƠNG
07/01/2021 09:54
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải TBMT Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/12/2020 09:03
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải TBMT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/12/2020 09:15
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải TBMT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2020 16:26
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:54
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong công bố kết quả gói thầu Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP XANH HOÀNG GIA
07/01/2021 09:58
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong công bố kết quả gói thầu Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO MƯỜNG KHƯƠNG
07/01/2021 09:54
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong công bố KQMT gói thầu Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2020 10:00
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong công bố KQMT gói thầu Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2020 16:30
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đăng tải TBMT Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/12/2020 09:03
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đăng tải TBMT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/12/2020 09:15
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đăng tải TBMT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2020 16:26
Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đăng tải KHLCNT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG NGHIỆP XANH HOÀNG GIA
07/01/2021 09:58
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP CÔNG NGHỆ CAO MƯỜNG KHƯƠNG
07/01/2021 09:54
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải TBMT Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/12/2020 09:03
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải TBMT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/12/2020 09:15
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải TBMT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/12/2020 16:26
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống rau bắp cải, súp lơ xanh hỗ trợ sản xuất các xã Nấm Lư, Lùng Khấu Nhin, Cao Sơn, La Pan Tẩn, Tả Ngài Chồ, Pha Long, nguồn vốn Chương trình MTQG Xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:54
Bên mời thầu Hợp tác xã Châu Thịnh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua cây giống quýt Mường Khương hỗ trợ phát triển sản xuất Dự án Quýt Mường Khương nguồn vốn Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2020 huyện Mường Khương của chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong với 1 gói thầu.
11/12/2020 10:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Hợp tác xã Châu Thịnh Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta thường có thói quen nhìn ngắm bên ngoài. Chảng hạn như khi nhìn giảng đường này, họ sẽ nói: “Giảng đường này thật lớn!”. Thật ra nó chẳng lớn chút nào. Nó lớn hay không, tùy theo quan niệm của ta mà thôi. Thật ra, giảng đường này nó chỉ vậy thôi, chẳng lớn mà cũng chẳng bé. Thế nhưng, người ta luôn luôn chạy theo cảm quan của mình. Người ta bận rộn nhìn và đánh giá mọi vật chung quanh mà không có thì giờ để nhìn vào chính mình. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026