Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.216.929.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.208.341.825 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.216.929.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.208.341.825 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/05/2024 20:56
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/04/2024 17:01
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATT NINH THUẬN
26/04/2024 16:59
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/04/2024 16:55
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2024 16:06
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ họp trực tuyến phòng họp Ban Chấp hành của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với 3 gói thầu.
23/04/2024 10:15
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÚ
19/04/2024 14:11
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2024 11:07
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục Trụ sở khối huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với 5 gói thầu.
22/03/2024 09:23
HUYỆN UỶ BÁC ÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa một số hạng mục Trụ sở khối huyện ủy.
22/03/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/05/2024 20:56
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/05/2024 11:05
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/04/2024 17:01
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATT NINH THUẬN
26/04/2024 16:59
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/04/2024 16:55
HUYỆN UỶ BÁC ÁI đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2024 16:06
HUYỆN UỶ BÁC ÁI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ họp trực tuyến phòng họp Ban Chấp hành với 3 gói thầu.
23/04/2024 10:15
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÚ
19/04/2024 14:11
HUYỆN UỶ BÁC ÁI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2024 08:43
HUYỆN UỶ BÁC ÁI đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2024 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
24/05/2024 20:56
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/04/2024 17:01
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATT NINH THUẬN
26/04/2024 16:59
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỒNG LỢI NINH THUẬN
26/04/2024 16:55
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/04/2024 16:06
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ họp trực tuyến phòng họp Ban Chấp hành của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với 3 gói thầu.
23/04/2024 10:15
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG PHÚ
19/04/2024 14:11
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2024 11:07
Bên mời thầu HUYỆN UỶ BÁC ÁI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục Trụ sở khối huyện ủy của chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI với 5 gói thầu.
22/03/2024 09:23
HUYỆN UỶ BÁC ÁI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa một số hạng mục Trụ sở khối huyện ủy.
22/03/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN UỶ BÁC ÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ, hoặc là tìm một người đàn ông mạnh mẽ hơn bản thân rồi làm người phụ nữ bé nhỏ của anh ta, hoặc là tìm một người đàn ông tuy không mạnh mẽ bằng nhưng lại đối xử tốt với mình để làm người phụ nữ lớn của anh ta. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh