Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.680.032.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.678.332.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.680.032.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.678.332.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn sách "Mô hình mới, cách làm hay trong xây dựng nông thôn mới gắn với phát triển du lịch nông thôn" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
18/12/2024 15:40
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn sách "Bản sắc văn hóa dân tộc Tày Nghĩa Đô" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
18/12/2024 15:37
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn sách "Bản sắc văn hóa dân tộc Tày Nghĩa Đô" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:28
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn sách "Mô hình mới, cách làm hay trong xây dựng nông thôn mới gắn với phát triển du lịch nông thôn" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên với 1 gói thầu.
18/12/2024 09:02
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ thu hội thảo không dây UHF 4 kênh và bộ phát hội thảo không dây UHF phòng họp của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT QUANG MINH
06/08/2024 17:16
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải KHLCNT Mua bộ thu hội thảo không dây UHF 4 kênh và bộ phát hội thảo không dây UHF phòng họp của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên với 1 gói thầu.
06/08/2024 16:40
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị làm việc, cài phần mềm bảo mật phục vụ soạn thảo văn bản mật của Đảng ủy các xã, thị trấn của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TỔNG HỢP NAM Á
21/12/2023 08:47
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, nước uống, đồ ăn giữa giờ, maket phục vụ Hội nghị tuyên truyền, giáo dục, nâng cao nhận thức và trách nhiệm các cấp, các ngành và toàn xã hội về công tác giảm nghèo của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Phan Thị Huyền
15/12/2023 15:38
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, cài đặt và chuyển giao module số hóa sách ảnh “Bảo Yên – Sắc màu văn hóa” của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Miên Thân
15/12/2023 15:13
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu in ân, xuất bản cuốn sách "Bảo Yên - Sắc màu văn hóa" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in tổng hợp Lào Cai
15/12/2023 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn sách "Mô hình mới, cách làm hay trong xây dựng nông thôn mới gắn với phát triển du lịch nông thôn".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
18/12/2024 15:40
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn sách "Bản sắc văn hóa dân tộc Tày Nghĩa Đô".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
18/12/2024 15:37
Huyện ủy Bảo Yên đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn sách "Bản sắc văn hóa dân tộc Tày Nghĩa Đô" với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:28
Huyện ủy Bảo Yên đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn sách "Mô hình mới, cách làm hay trong xây dựng nông thôn mới gắn với phát triển du lịch nông thôn" với 1 gói thầu.
18/12/2024 09:02
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu Mua bộ thu hội thảo không dây UHF 4 kênh và bộ phát hội thảo không dây UHF phòng họp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT QUANG MINH
06/08/2024 17:16
Huyện ủy Bảo Yên đăng tải KHLCNT Mua bộ thu hội thảo không dây UHF 4 kênh và bộ phát hội thảo không dây UHF phòng họp với 1 gói thầu.
06/08/2024 16:40
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị làm việc, cài phần mềm bảo mật phục vụ soạn thảo văn bản mật của Đảng ủy các xã, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TỔNG HỢP NAM Á
21/12/2023 08:47
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, nước uống, đồ ăn giữa giờ, maket phục vụ Hội nghị tuyên truyền, giáo dục, nâng cao nhận thức và trách nhiệm các cấp, các ngành và toàn xã hội về công tác giảm nghèo.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Phan Thị Huyền
15/12/2023 15:38
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu Xây dựng, cài đặt và chuyển giao module số hóa sách ảnh “Bảo Yên – Sắc màu văn hóa”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Miên Thân
15/12/2023 15:13
Huyện ủy Bảo Yên công bố kết quả gói thầu in ân, xuất bản cuốn sách "Bảo Yên - Sắc màu văn hóa".
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in tổng hợp Lào Cai
15/12/2023 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn sách "Mô hình mới, cách làm hay trong xây dựng nông thôn mới gắn với phát triển du lịch nông thôn" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
18/12/2024 15:40
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn sách "Bản sắc văn hóa dân tộc Tày Nghĩa Đô" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP LÀO CAI
18/12/2024 15:37
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn sách "Bản sắc văn hóa dân tộc Tày Nghĩa Đô" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên với 1 gói thầu.
18/12/2024 15:28
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn sách "Mô hình mới, cách làm hay trong xây dựng nông thôn mới gắn với phát triển du lịch nông thôn" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên với 1 gói thầu.
18/12/2024 09:02
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bộ thu hội thảo không dây UHF 4 kênh và bộ phát hội thảo không dây UHF phòng họp của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT QUANG MINH
06/08/2024 17:16
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải KHLCNT Mua bộ thu hội thảo không dây UHF 4 kênh và bộ phát hội thảo không dây UHF phòng họp của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên với 1 gói thầu.
06/08/2024 16:40
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị làm việc, cài phần mềm bảo mật phục vụ soạn thảo văn bản mật của Đảng ủy các xã, thị trấn của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM TỔNG HỢP NAM Á
21/12/2023 08:47
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm, nước uống, đồ ăn giữa giờ, maket phục vụ Hội nghị tuyên truyền, giáo dục, nâng cao nhận thức và trách nhiệm các cấp, các ngành và toàn xã hội về công tác giảm nghèo của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Phan Thị Huyền
15/12/2023 15:38
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng, cài đặt và chuyển giao module số hóa sách ảnh “Bảo Yên – Sắc màu văn hóa” của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Miên Thân
15/12/2023 15:13
Bên mời thầu Huyện ủy Bảo Yên đã đăng tải kết quả gói thầu in ân, xuất bản cuốn sách "Bảo Yên - Sắc màu văn hóa" của chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần in tổng hợp Lào Cai
15/12/2023 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Bảo Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Học một biết mười. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026