Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.747.624.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.747.624.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.747.624.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.747.624.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt bảng màn hình led điện tử của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH nhà thông minh S-Home
06/12/2024 18:01
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt bảng màn hình led điện tử của Huyện ủy Cam Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
06/12/2024 09:32
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu) của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI KHÁNH HÒA
24/05/2024 15:36
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu) của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 16:21
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHƯỚC AN
08/05/2024 16:01
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP
08/05/2024 15:58
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Huyện ủy Cam Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 3 gói thầu.
27/04/2024 07:57
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2018 14:17
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
28/11/2018 13:42
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
28/11/2018 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Cam Lâm công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt bảng màn hình led điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH nhà thông minh S-Home
06/12/2024 18:01
Huyện ủy Cam Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt bảng màn hình led điện tử của Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
06/12/2024 09:32
Huyện ủy Cam Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI KHÁNH HÒA
24/05/2024 15:36
Huyện ủy Cam Lâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu) với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2024 16:38
Huyện ủy Cam Lâm đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 16:21
Huyện ủy Cam Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHƯỚC AN
08/05/2024 16:01
Huyện ủy Cam Lâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP
08/05/2024 15:58
Huyện ủy Cam Lâm đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Huyện ủy Cam Lâm với 3 gói thầu.
27/04/2024 07:57
Huyện ủy Cam Lâm đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị truyền hình trực tuyến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2018 14:17
Huyện ủy Cam Lâm đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị truyền hình trực tuyến với 1 gói thầu.
28/11/2018 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt bảng màn hình led điện tử của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH nhà thông minh S-Home
06/12/2024 18:01
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt bảng màn hình led điện tử của Huyện ủy Cam Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
06/12/2024 09:32
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu) của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI KHÁNH HÒA
24/05/2024 15:36
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua sắm xe ô tô 07 chỗ ngồi (loại 1 cầu) của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 16:21
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI PHƯỚC AN
08/05/2024 16:01
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HOLDING GROUP
08/05/2024 15:58
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Huyện ủy Cam Lâm của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 3 gói thầu.
27/04/2024 07:57
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/11/2018 14:17
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
28/11/2018 13:42
Bên mời thầu Huyện ủy Cam Lâm đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết bị truyền hình trực tuyến của chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm với 1 gói thầu.
28/11/2018 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Cam Lâm là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy nhớ là nếu bạn làm điều bạn phải làm khi bạn phải làm chúng, rồi một ngày kia bạn sẽ có thể làm điều bạn muốn làm khi bạn muốn làm chúng… Cho dù bạn hành động hay mơ mình có thể thực hiện – hãy bắt đầu đi. Sự bạo dạn có quyền năng và phép màu trong nó. "
Mary Kay Ash
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh