Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.233.877.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.664.175.837 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.233.877.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.664.175.837 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
16/04/2025 15:47
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với 1 gói thầu.
10/04/2025 15:06
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
27/03/2025 10:04
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải TBMT Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/02/2025 15:21
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn lập E-HSMT, tư vấn đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI DƯƠNG
26/02/2025 09:31
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xuất bản, in ấn, phát hành ấn phẩm “Bản tin nội bộ huyện ủy Hoài Đức” của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với 4 gói thầu.
19/02/2025 17:21
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác duy trì hệ thống cây xanh, vườn hoa, thảm cỏ khuôn viên Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÂY XANH GREEN LIFE
22/01/2025 16:55
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Đào, quất, bưởi trang trí Tết Nguyên Đán năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÂY XANH GREEN LIFE
22/01/2025 15:34
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và in Bản tin nội bộ huyện Hoài Đức năm 2025 (số 1+2) của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
21/01/2025 08:44
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Đào, quất, bưởi trang trí Tết Nguyên Đán năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với 1 gói thầu.
18/01/2025 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy Hoài Đức năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
16/04/2025 15:47
Huyện ủy Hoài Đức đăng tải KHLCNT Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 với 1 gói thầu.
10/04/2025 15:06
Huyện ủy Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
27/03/2025 10:04
Huyện ủy Hoài Đức công bố KQMT gói thầu Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm với 3 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 09:21
Huyện ủy Hoài Đức đăng tải TBMT Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/02/2025 15:21
Huyện ủy Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn lập E-HSMT, tư vấn đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI DƯƠNG
26/02/2025 09:31
Huyện ủy Hoài Đức đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xuất bản, in ấn, phát hành ấn phẩm “Bản tin nội bộ huyện ủy Hoài Đức” với 4 gói thầu.
19/02/2025 17:21
Huyện ủy Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Công tác duy trì hệ thống cây xanh, vườn hoa, thảm cỏ khuôn viên Huyện ủy Hoài Đức năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÂY XANH GREEN LIFE
22/01/2025 16:55
Huyện ủy Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Đào, quất, bưởi trang trí Tết Nguyên Đán năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÂY XANH GREEN LIFE
22/01/2025 15:34
Huyện ủy Hoài Đức công bố kết quả gói thầu Thiết kế và in Bản tin nội bộ huyện Hoài Đức năm 2025 (số 1+2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
21/01/2025 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
16/04/2025 15:47
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Sắp xếp, chỉnh lý tài liệu lưu trữ Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với 1 gói thầu.
10/04/2025 15:06
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
27/03/2025 10:04
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải TBMT Chi phí thiết kế, chế bản, tổ chức xuất bản, in ấn và đóng gói tài liệu xuất bản phẩm của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/02/2025 15:21
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí Tư vấn lập E-HSMT, tư vấn đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÁI DƯƠNG
26/02/2025 09:31
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Xuất bản, in ấn, phát hành ấn phẩm “Bản tin nội bộ huyện ủy Hoài Đức” của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với 4 gói thầu.
19/02/2025 17:21
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Công tác duy trì hệ thống cây xanh, vườn hoa, thảm cỏ khuôn viên Huyện ủy Hoài Đức năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÂY XANH GREEN LIFE
22/01/2025 16:55
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Đào, quất, bưởi trang trí Tết Nguyên Đán năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÂY XANH GREEN LIFE
22/01/2025 15:34
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và in Bản tin nội bộ huyện Hoài Đức năm 2025 (số 1+2) của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
21/01/2025 08:44
Bên mời thầu Huyện ủy Hoài Đức đã đăng tải KHLCNT Đào, quất, bưởi trang trí Tết Nguyên Đán năm 2025 của chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức với 1 gói thầu.
18/01/2025 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hoài Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu tình yêu là giọt mưa, anh sẽ gửi em những cơn mưa rào; Nếu tình yêu là cánh hoa, anh sẽ gửi em những đóa hoa;Nếu tình yêu là nước, anh sẽ gửi em biển cả;Nếu tình yêu là người, anh sẽ gửi anh cho em.If love is a drop, I’ll send you showers; If love is a petal, I’ll send you flowers; If love is water, I’ll send you the sea; If love is a person, I’ll send you me. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh