Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.998.621.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.895.664.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.998.621.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.895.664.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
26/10/2023 16:58
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/09/2023 09:39
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với 1 gói thầu.
07/08/2023 15:48
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY TIẾN
04/08/2023 10:40
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2023 11:10
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A và sân Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với 4 gói thầu.
26/05/2023 15:00
Huyện ủy Hướng Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà A và sân Huyện ủy.
26/05/2023 14:14
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy Hướng Hóa của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TOYOTA PGS QUẢNG TRỊ
17/05/2023 07:44
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy Hướng Hóa của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2023 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Hướng Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
26/10/2023 16:58
Huyện ủy Hướng Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy với 7 nhà thầu tham gia.
25/09/2023 09:19
Huyện ủy Hướng Hóa đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/09/2023 09:39
Huyện ủy Hướng Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy với 1 gói thầu.
07/08/2023 15:48
Huyện ủy Hướng Hóa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY TIẾN
04/08/2023 10:40
Huyện ủy Hướng Hóa công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2023 09:04
Huyện ủy Hướng Hóa đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2023 11:10
Huyện ủy Hướng Hóa đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy Hướng Hóa với 1 gói thầu.
10/03/2023 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
26/10/2023 16:58
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/09/2023 09:39
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh, loa máy lắp đặt tại phòng họp Ban Thường vụ Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với 1 gói thầu.
07/08/2023 15:48
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂY TIẾN
04/08/2023 10:40
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/06/2023 11:10
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà A và sân Huyện ủy của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với 4 gói thầu.
26/05/2023 15:00
Huyện ủy Hướng Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà A và sân Huyện ủy.
26/05/2023 14:14
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy Hướng Hóa của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TOYOTA PGS QUẢNG TRỊ
17/05/2023 07:44
Bên mời thầu Huyện ủy Hướng Hóa đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện ủy Hướng Hóa của chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2023 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Hướng Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhà ái quốc: người có thể la hò to nhất mà không biết mình đang la hò vì cái gì. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026