Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.539.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.536.460.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.539.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.536.460.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển truyền thông văn hóa Lạc Hồng
29/03/2021 13:42
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA VIỆT
12/03/2021 10:01
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải TBMT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/02/2021 18:04
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 3 gói thầu.
25/02/2021 14:56
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải TBMT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/02/2021 10:58
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 3 gói thầu.
25/01/2021 16:03
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 3 gói thầu.
22/01/2021 11:34
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 1 gói thầu.
14/01/2021 05:38
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản Biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 1 gói thầu.
03/01/2021 20:09
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm mới bàn ghế phòng họp Ban thường vụ Huyện ủy Lộc Bìnhphục vụ công tác.
09/10/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển truyền thông văn hóa Lạc Hồng
29/03/2021 13:42
Huyện ủy Lộc Bình công bố kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA VIỆT
12/03/2021 10:01
Huyện ủy Lộc Bình công bố KQMT gói thầu Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 với 1 nhà thầu tham gia.
05/03/2021 09:35
Huyện ủy Lộc Bình công bố KQMT gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) với 2 nhà thầu tham gia.
02/03/2021 14:03
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải TBMT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/02/2021 18:04
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 với 3 gói thầu.
25/02/2021 14:56
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải TBMT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/02/2021 10:58
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 với 3 gói thầu.
25/01/2021 16:03
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) với 3 gói thầu.
22/01/2021 11:34
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) với 1 gói thầu.
14/01/2021 05:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển truyền thông văn hóa Lạc Hồng
29/03/2021 13:42
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ TRUYỀN THÔNG VĂN HÓA VIỆT
12/03/2021 10:01
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải TBMT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/02/2021 18:04
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 3 gói thầu.
25/02/2021 14:56
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải TBMT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/02/2021 10:58
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 3 gói thầu.
25/01/2021 16:03
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 3 gói thầu.
22/01/2021 11:34
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản lịch sử Đảng bộ huyện Lộc Bình (1930-2020) và lịch sử Đảng bộ xã Hữu Lân, xã Sàn Viên (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 1 gói thầu.
14/01/2021 05:38
Bên mời thầu Huyện ủy Lộc Bình đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, biên soạn, xuất bản Biên niên sự kiện lịch sử các xã Bằng Khánh, Xuân Tình, Minh Phát, Xuân Mãn, Nhượng Bạn, Xuân Lễ, Quan Bản giai đoạn 1930-2015 của chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình với 1 gói thầu.
03/01/2021 20:09
Huyện ủy Lộc Bình đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm mới bàn ghế phòng họp Ban thường vụ Huyện ủy Lộc Bìnhphục vụ công tác.
09/10/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Lộc Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể sống lâu, nhưng hai mươi năm đầu là nửa đời dài nhất của bạn. "
Southey
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh