Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.438.599.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.437.991.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.438.599.920 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.437.991.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản vf phát hành cuốn sách lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:14
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)” của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ.
03/12/2020 11:11
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:09
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)” của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/06/2020 09:23
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/06/2020 09:20
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
27/05/2020 10:13
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
27/05/2020 10:03
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản vf phát hành cuốn sách lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/12/2019 08:52
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu dự án Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
29/11/2019 11:20
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu dự án Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
29/11/2019 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Quế Võ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản vf phát hành cuốn sách lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:14
Huyện ủy Quế Võ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:11
Huyện ủy Quế Võ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:09
Huyện ủy Quế Võ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)” với 2 nhà thầu tham gia.
16/06/2020 09:02
Huyện ủy Quế Võ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020) với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2020 08:30
Huyện ủy Quế Võ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/06/2020 09:23
Huyện ủy Quế Võ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/06/2020 09:20
Huyện ủy Quế Võ đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 3 gói thầu.
27/05/2020 10:13
Huyện ủy Quế Võ đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 3 gói thầu.
27/05/2020 10:03
Huyện ủy Quế Võ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản vf phát hành cuốn sách lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2019 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản vf phát hành cuốn sách lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:14
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)” của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ.
03/12/2020 11:11
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thông tin và truyền thông Việt Nam
03/12/2020 11:09
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: • “Sưu tầm, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Huyện Quế Võ 60 năm xây dựng và phát triển (1961-2021)” của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/06/2020 09:23
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: 2. Biên soạn cuốn sách Truyền thống 90 năm xây dựng và trưởng thành ngành tổ chức xây dựng Đảng của Đảng bộ huyện Quế Võ (1930-2020) của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/06/2020 09:20
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
27/05/2020 10:13
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
27/05/2020 10:03
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản vf phát hành cuốn sách lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/12/2019 08:52
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu dự án Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
29/11/2019 11:20
Bên mời thầu Huyện ủy Quế Võ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu dự án Sưu tầm, chỉnh lý, biên soạn, xuất bản và phát hành cuốn sách Lịch sử Đảng bộ huyện Quế Võ 1930-2020 của chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ với 3 gói thầu.
29/11/2019 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Quế Võ là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có thành công thực sự nào mà không bị phản đối, bạn càng tiến bộ hơn, học hỏi được nhiều hơn, và càng tiến gần hơn đến thành quả của mình. "
Anthony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh