Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.552.033.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.514.708.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.552.033.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.514.708.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
18/12/2024 14:39
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/12/2024 09:57
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng An Thành Đức
03/12/2024 16:17
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:35
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68 HOÀNG MINH
28/11/2024 09:11
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
28/11/2024 09:09
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp trụ sở Huyện ủy Thanh Thủy của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy với 5 gói thầu.
28/11/2024 08:01
Huyện ủy Thanh Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp trụ sở Huyện ủy Thanh Thủy.
27/11/2024 08:08
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn, tái bản, bổ sung và số hoá lịch sử Đảng bộ huyện Thanh Thuỷ của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
11/06/2024 09:50
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn, tái bản, bổ sung và số hoá lịch sử Đảng bộ huyện Thanh Thuỷ của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2024 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Huyện ủy Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
18/12/2024 14:39
Huyện ủy Thanh Thủy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình. với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 08:25
Huyện ủy Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/12/2024 09:57
Huyện ủy Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị..
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng An Thành Đức
03/12/2024 16:17
Huyện ủy Thanh Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:35
Huyện ủy Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68 HOÀNG MINH
28/11/2024 09:11
Huyện ủy Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
28/11/2024 09:09
Huyện ủy Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp trụ sở Huyện ủy Thanh Thủy với 5 gói thầu.
28/11/2024 08:01
Huyện ủy Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn, tái bản, bổ sung và số hoá lịch sử Đảng bộ huyện Thanh Thuỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
11/06/2024 09:50
Huyện ủy Thanh Thủy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn, tái bản, bổ sung và số hoá lịch sử Đảng bộ huyện Thanh Thuỷ với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2024 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
18/12/2024 14:39
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/12/2024 09:57
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Xây Dựng An Thành Đức
03/12/2024 16:17
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và thiết bị công trình. của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 10:35
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 68 HOÀNG MINH
28/11/2024 09:11
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH PHÚC
28/11/2024 09:09
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp trụ sở Huyện ủy Thanh Thủy của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy với 5 gói thầu.
28/11/2024 08:01
Huyện ủy Thanh Thủy đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp trụ sở Huyện ủy Thanh Thủy.
27/11/2024 08:08
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn, tái bản, bổ sung và số hoá lịch sử Đảng bộ huyện Thanh Thuỷ của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
11/06/2024 09:50
Bên mời thầu Huyện ủy Thanh Thủy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn, tái bản, bổ sung và số hoá lịch sử Đảng bộ huyện Thanh Thuỷ của chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2024 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Huyện ủy Thanh Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hình thức tuyệt vọng thường thấy nhất là không được làm chính bản thân mình. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh