Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.093.795.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.080.075.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.093.795.365 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.080.075.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
28/05/2025 14:13
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 09:29
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với 3 gói thầu.
13/05/2025 15:25
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa hạng mục của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG HẢI
20/12/2024 17:00
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa hạng mục của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 21:56
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN HƯNG YÊN
22/11/2024 08:32
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Diệt mối Trụ sở cơ quan Huyện ủy và khối nhà Đoàn thể huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với 3 gói thầu.
22/11/2024 08:17
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Diệt mối Trụ sở cơ quan Huyện ủy và khối nhà Đoàn thể huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với 3 gói thầu.
22/11/2024 08:16
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa một số hạng mục thiết yếu Trụ sở làm việc cơ quan Huyện uỷ Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ SƠN
20/06/2024 13:05
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa một số hạng mục thiết yếu Trụ sở làm việc cơ quan Huyện uỷ Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
HUYỆN ỦY VĂN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
28/05/2025 14:13
HUYỆN ỦY VĂN GIANG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 16:29
HUYỆN ỦY VĂN GIANG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 09:29
HUYỆN ỦY VĂN GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang với 3 gói thầu.
13/05/2025 15:25
HUYỆN ỦY VĂN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN HƯNG YÊN
22/11/2024 08:32
HUYỆN ỦY VĂN GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Diệt mối Trụ sở cơ quan Huyện ủy và khối nhà Đoàn thể huyện với 3 gói thầu.
22/11/2024 08:17
HUYỆN ỦY VĂN GIANG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Diệt mối Trụ sở cơ quan Huyện ủy và khối nhà Đoàn thể huyện với 3 gói thầu.
22/11/2024 08:16
HUYỆN ỦY VĂN GIANG đăng tải KHLCNT Gói thầu thi công xây dựng công trình: Sửa chữa một số hạng mục thiết yếu Trụ sở làm việc cơ quan Huyện uỷ Văn Giang với 5 gói thầu.
28/05/2024 17:36
HUYỆN ỦY VĂN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG THỦ ĐÔ
23/08/2023 19:27
HUYỆN ỦY VĂN GIANG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NT89
23/08/2023 19:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
28/05/2025 14:13
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2025 09:29
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với 3 gói thầu.
13/05/2025 15:25
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa hạng mục của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP HOÀNG HẢI
20/12/2024 17:00
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công sửa chữa hạng mục của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 21:56
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ BẤT ĐỘNG SẢN HƯNG YÊN
22/11/2024 08:32
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Diệt mối Trụ sở cơ quan Huyện ủy và khối nhà Đoàn thể huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với 3 gói thầu.
22/11/2024 08:17
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục Diệt mối Trụ sở cơ quan Huyện ủy và khối nhà Đoàn thể huyện của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với 3 gói thầu.
22/11/2024 08:16
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa một số hạng mục thiết yếu Trụ sở làm việc cơ quan Huyện uỷ Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ SƠN
20/06/2024 13:05
Bên mời thầu HUYỆN ỦY VĂN GIANG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình Sửa chữa một số hạng mục thiết yếu Trụ sở làm việc cơ quan Huyện uỷ Văn Giang của chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư HUYỆN ỦY VĂN GIANG là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đừng phán xét hạt tiêu theo hình dáng nhỏ bé của nó, hãy nếm nó và bạn sẽ cảm thấy nó cay cỡ nào. "
Ngạn ngữ Ả Rập
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh