Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 102 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 153 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 125 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 125 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 18,75%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.957.576.964 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.826.407.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 18,75%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.957.576.964 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.826.407.104 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Công trình Kho bạc Nhà nước Từ Sơn, Hạng mục: Phòng chống mối của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
08/09/2022 15:00
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập và chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ tồn đọng của Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
21/07/2022 09:05
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống PCCC tại Kho bạc Nhà nước các huyện trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Nguyên Giáp
20/07/2022 16:02
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy điều hòa nhiệt độ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố, thị xã trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ITC
20/07/2022 15:59
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị két sắt và máy hút ẩm kho tiền tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố, thị xã trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: cửa hàng thiết bị ngân hàng và máy văn phòng hà nội
20/07/2022 15:54
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiêt độ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/06/2022 16:56
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện 30 KVA tại Kho bạc Nhà nước Gia Bình, Kho bạc Nhà nước Lương Tài, Kho bạc Nhà nước Tiên Du thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/06/2022 16:40
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị Máy đóng chứng từ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước Tiên Du của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
03/06/2022 16:47
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện 30 KVA tại Kho bạc Nhà nước Thuận Thành, Kho bạc Nhà nước Từ Sơn thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
18/05/2022 16:42
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Trang bị bàn ghế hội trường, bàn quầy giao dịch, ghế khách hàng tại KBNN huyện, thành phố thuộc KBNN Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/04/2022 18:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Công trình Kho bạc Nhà nước Từ Sơn, Hạng mục: Phòng chống mối với 1 gói thầu.
08/09/2022 15:00
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Thu thập và chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ tồn đọng của Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC NGHIỆP
21/07/2022 09:05
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống PCCC tại Kho bạc Nhà nước các huyện trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Nguyên Giáp
20/07/2022 16:02
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị máy điều hòa nhiệt độ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố, thị xã trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ITC
20/07/2022 15:59
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị két sắt và máy hút ẩm kho tiền tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố, thị xã trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: cửa hàng thiết bị ngân hàng và máy văn phòng hà nội
20/07/2022 15:54
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiêt độ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh năm 2022 với 1 gói thầu.
09/06/2022 16:56
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện 30 KVA tại Kho bạc Nhà nước Gia Bình, Kho bạc Nhà nước Lương Tài, Kho bạc Nhà nước Tiên Du thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/06/2022 16:40
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Trang bị Máy đóng chứng từ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước Tiên Du với 1 gói thầu.
03/06/2022 16:47
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Trang bị bàn ghế hội trường, bàn quầy giao dịch, ghế khách hàng tại KBNN huyện, thành phố thuộc KBNN Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT LONG PHÁT
25/05/2022 07:23
Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện 30 KVA tại Kho bạc Nhà nước Thuận Thành, Kho bạc Nhà nước Từ Sơn thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
18/05/2022 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Công trình Kho bạc Nhà nước Từ Sơn, Hạng mục: Phòng chống mối của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
08/09/2022 15:00
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập và chỉnh lý hồ sơ, tài liệu lưu trữ tồn đọng của Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
21/07/2022 09:05
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống PCCC tại Kho bạc Nhà nước các huyện trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và xây dựng Nguyên Giáp
20/07/2022 16:02
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy điều hòa nhiệt độ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố, thị xã trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ITC
20/07/2022 15:59
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị két sắt và máy hút ẩm kho tiền tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố, thị xã trực thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: cửa hàng thiết bị ngân hàng và máy văn phòng hà nội
20/07/2022 15:54
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa nhiêt độ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước huyện, thành phố thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh năm 2022 của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/06/2022 16:56
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện 30 KVA tại Kho bạc Nhà nước Gia Bình, Kho bạc Nhà nước Lương Tài, Kho bạc Nhà nước Tiên Du thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
09/06/2022 16:40
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị Máy đóng chứng từ tại Văn phòng Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh và Kho bạc Nhà nước Tiên Du của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
03/06/2022 16:47
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy phát điện 30 KVA tại Kho bạc Nhà nước Thuận Thành, Kho bạc Nhà nước Từ Sơn thuộc Kho bạc Nhà nước Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với 1 gói thầu.
18/05/2022 16:42
Bên mời thầu Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Trang bị bàn ghế hội trường, bàn quầy giao dịch, ghế khách hàng tại KBNN huyện, thành phố thuộc KBNN Bắc Ninh của chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/04/2022 18:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh là chủ đầu tư của 102 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 102 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho Bạc Nhà nước Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi hành động đều do tâm hướng dẫn, do tâm làm chủ và do tâm tạo nên. Nếu ta nói hay hành động với ý xấu hoặc với ác tâm, thì khổ não và bất hạnh sẽ theo ta, như bánh xe lăn theo bước chân của con vật kéo xe. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh