Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 198 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 117 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 92 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.234.063.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.149.014.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.234.063.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.149.014.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô 16 chỗ; 01 xe ô tô 1 cầu 5 chỗ và 01 xe ô tô 7 chỗ 2 cầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
29/10/2024 17:32
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô 16 chỗ; 01 xe ô tô 1 cầu 5 chỗ và 01 xe ô tô 7 chỗ 2 cầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 17:28
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUYỀN MY ĐẮK NÔNG
10/10/2024 15:17
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD SỐ 1 ĐẮK NÔNG
10/10/2024 15:14
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô dùng chung năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với 3 gói thầu.
10/10/2024 15:08
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bảng đèn LED điện tử của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT
16/04/2024 16:49
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải TBMT Cung cấp bảng đèn LED điện tử của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2024 08:35
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp áo dài cho nữ công chức của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ MAY BẢO TOÀN
21/03/2024 09:23
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thảm trải sàn của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà Sài Gòn
21/03/2024 08:46
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng đèn LED điện tử của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với 1 gói thầu.
19/03/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUYỀN MY ĐẮK NÔNG
10/10/2024 15:17
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD SỐ 1 ĐẮK NÔNG
10/10/2024 15:14
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô dùng chung năm 2024 với 3 gói thầu.
10/10/2024 15:08
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp áo dài cho nữ công chức.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ MAY BẢO TOÀN
21/03/2024 09:23
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Cung cấp thảm trải sàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà Sài Gòn
21/03/2024 08:46
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng đèn LED điện tử với 1 gói thầu.
19/03/2024 09:05
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa tài sản năm 2024 với 3 gói thầu.
15/03/2024 15:27
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống báo động báo cháy và camera quan sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG HOÀNG PHÚC
27/04/2023 09:41
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu May trang phục bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bách hóa tổng hợp Đoàn Thị Phíp
27/04/2023 09:37
Kho bạc Nhà nước Đăk Nông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Huyndai santafe biển số 48A-00180 và 48A-000131.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM NGỌC LƯƠNG
27/04/2023 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Mua 01 xe ô tô 16 chỗ; 01 xe ô tô 1 cầu 5 chỗ và 01 xe ô tô 7 chỗ 2 cầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TÂY Ô TÔ
29/10/2024 17:32
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải TBMT Mua 01 xe ô tô 16 chỗ; 01 xe ô tô 1 cầu 5 chỗ và 01 xe ô tô 7 chỗ 2 cầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/10/2024 17:28
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HUYỀN MY ĐẮK NÔNG
10/10/2024 15:17
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD SỐ 1 ĐẮK NÔNG
10/10/2024 15:14
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô dùng chung năm 2024 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với 3 gói thầu.
10/10/2024 15:08
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bảng đèn LED điện tử của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỆT
16/04/2024 16:49
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải TBMT Cung cấp bảng đèn LED điện tử của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2024 08:35
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp áo dài cho nữ công chức của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ MAY BẢO TOÀN
21/03/2024 09:23
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thảm trải sàn của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà Sài Gòn
21/03/2024 08:46
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Đăk Nông đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng đèn LED điện tử của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông với 1 gói thầu.
19/03/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông là chủ đầu tư của 124 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Đăk Nông là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống tinh thần giống như cuộc sống thể xác có hít vào có thở ra, tâm hồn phải hấp thu tình cảm của tâm hồn khác mới thỏa mãn chính mình, sau đó mang tình cảm dồi dào hơn tặng lại cho mọi người. "
Balzac (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026