Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.328.611.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.092.784.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.328.611.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.092.784.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
27/11/2024 15:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ LONG BIÊN
31/10/2024 15:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC HUY ĐIỆN BIÊN
29/10/2024 15:41
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 20:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 15:55
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ Y TẾ VIỆT NAM
11/10/2024 17:09
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT vàđánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
11/10/2024 17:02
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
11/10/2024 16:52
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM THANH ĐIỆN BIÊN
10/10/2024 09:31
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG PHÁT
10/10/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NGỌC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
27/11/2024 15:53
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA LONG BIÊN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ LONG BIÊN
31/10/2024 15:53
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
24/10/2024 16:18
Kho bạc Nhà nước Lai Châu đăng tải TBMT Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 15:55
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ Y TẾ VIỆT NAM
11/10/2024 17:09
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT vàđánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
11/10/2024 17:02
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
11/10/2024 16:52
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM THANH ĐIỆN BIÊN
10/10/2024 09:31
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG PHÁT
10/10/2024 09:25
Kho bạc Nhà nước Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
08/10/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
27/11/2024 15:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH VÀ DỊCH VỤ Ô TÔ LONG BIÊN
31/10/2024 15:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC HUY ĐIỆN BIÊN
29/10/2024 15:41
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 20:53
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô cho Văn phòng Kho bạc Nhà nước tỉnh của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/10/2024 15:55
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ Y TẾ VIỆT NAM
11/10/2024 17:09
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT vàđánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ ĐỨC TRÍ
11/10/2024 17:02
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thi công xây dựng của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÀ NỘI
11/10/2024 16:52
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM THANH ĐIỆN BIÊN
10/10/2024 09:31
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG PHÁT
10/10/2024 09:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Lai Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lịch sử của nhân loại là lịch sử của tư tưởng. "
Luigi Pirandello
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh