Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 212 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 152 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 152 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.708.576.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.874.527.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.708.576.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 70.874.527.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 02 nhà vệ sinh khu vực phòng nghỉ và phòng thường trực của Đội CSBVMT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG HÀ
21/12/2024 21:05
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 nhà vệ sinh khu vực phòng nghỉ và phòng thường trực của Đội CSBVMT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
21/12/2024 21:03
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MINH NGHĨA
18/12/2024 08:35
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải TBMT Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 08:57
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
04/12/2024 20:33
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở KBNN Thái Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG HÀ
25/11/2024 21:06
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái nhà làm việc trụ sở KBNN Thái Bình bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DELTA
25/11/2024 21:03
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà làm việc trụ sở KBNN Thái Bình bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 20:58
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở KBNN Thái Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 20:48
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho KBNN Thái Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
24/10/2024 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kho bạc Nhà nước Thái Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 02 nhà vệ sinh khu vực phòng nghỉ và phòng thường trực của Đội CSBVMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG HÀ
21/12/2024 21:05
Kho bạc Nhà nước Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 nhà vệ sinh khu vực phòng nghỉ và phòng thường trực của Đội CSBVMT với 1 gói thầu.
21/12/2024 21:03
Kho bạc Nhà nước Thái Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MINH NGHĨA
18/12/2024 08:35
Kho bạc Nhà nước Thái Bình công bố KQMT gói thầu Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 15:21
Kho bạc Nhà nước Thái Bình đăng tải TBMT Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 08:57
Kho bạc Nhà nước Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 với 1 gói thầu.
04/12/2024 20:33
Kho bạc Nhà nước Thái Bình công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở KBNN Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG HÀ
25/11/2024 21:06
Kho bạc Nhà nước Thái Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái nhà làm việc trụ sở KBNN Thái Bình bị hư hỏng do bão số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DELTA
25/11/2024 21:03
Kho bạc Nhà nước Thái Bình đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà làm việc trụ sở KBNN Thái Bình bị hư hỏng do bão số 3 với 1 gói thầu.
25/11/2024 20:58
Kho bạc Nhà nước Thái Bình đăng tải KHLCNT Gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở KBNN Thái Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 02 nhà vệ sinh khu vực phòng nghỉ và phòng thường trực của Đội CSBVMT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG HÀ
21/12/2024 21:05
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 nhà vệ sinh khu vực phòng nghỉ và phòng thường trực của Đội CSBVMT của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
21/12/2024 21:03
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MINH NGHĨA
18/12/2024 08:35
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải TBMT Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 08:57
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe cán bộ, rãnh thoát nước thuộc trụ sở KBNN Thái Thụy bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
04/12/2024 20:33
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở KBNN Thái Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & XD HOÀNG HÀ
25/11/2024 21:06
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái nhà làm việc trụ sở KBNN Thái Bình bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DELTA
25/11/2024 21:03
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái nhà làm việc trụ sở KBNN Thái Bình bị hư hỏng do bão số 3 của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 20:58
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở KBNN Thái Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình với 1 gói thầu.
25/11/2024 20:48
Bên mời thầu Kho bạc Nhà nước Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho KBNN Thái Bình của chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ THỦ ĐÔ
24/10/2024 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình là chủ đầu tư của 82 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 81 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 30 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Kho bạc Nhà nước Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giản dị là điều khó nhất trên đời: đó là sự giới hạn tột cùng của sự từng trải và là nỗ lực cuối cùng của thiên tài. "
G. Xăng
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh