Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.830.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.808.553.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 86,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.830.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.808.553.780 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Vớt trấp xử lý ô nhiễm môi ô trường nước mặt kênh 81 (đoạn từ kênh Cái Nga đến kênh KT1) của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGỌC TÂN HƯNG
02/01/2026 10:10
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch thực hiện bảo vệ môi trường của Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen với 10 gói thầu.
28/11/2025 16:20
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng cây xanh bảo vệ môi trường và tạo cảnh quan sinh thái phục vụ công tác tuyên truyền, vận động và truyền thông về bảo vệ môi trường vào các dịp lễ trồng cây, ngày môi trường thế giới. của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
16/01/2024 10:34
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Các hoạt động khác có liên quan đến nhiệm vụ bảo vệ môi trường: Trồng cây xanh bảo vệ môi trường. của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
16/01/2024 10:30
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải KHLCNT Trồng 30 ha rừng đặc dụng trong Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen (khu giáp kênh Cái Nga, kênh T4) của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen với 3 gói thầu.
30/12/2023 11:12
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải KHLCNT Trồng 20 ha rừng đặc dụng Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen với 3 gói thầu.
30/12/2023 11:01
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn, vớt trấp tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 12 (đoạn giáp kênh T2, giáp khu sen hướng ra kênh T3). của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 16:10
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ vệ sinh, nạo vét khai thông kênh, mương, cống, rãnh thoát nước bị ô nhiễm của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 16:00
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn, trấp khai thông các tuyến kênh, mương bị ô nhiễm, tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 10. của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 15:30
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn, bèo tai tượng, trấp khai thông các tuyến kênh bị ô nhiễm, tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 9 (đoạn giáp kênh 79, kênh Cái Nga, kênh T4). của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế, dự toán, BC KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Toàn Phát A Z
08/02/2025 11:35
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố KQMT gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế, dự toán, BC KTKT với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 13:52
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đăng tải TBMT Tư vấn khảo sát, lập thiết kế, dự toán, BC KTKT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/10/2024 18:20
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố kết quả gói thầu Trồng cây xanh bảo vệ môi trường và tạo cảnh quan sinh thái phục vụ công tác tuyên truyền, vận động và truyền thông về bảo vệ môi trường vào các dịp lễ trồng cây, ngày môi trường thế giới..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGỌC TÂN HƯNG
16/01/2024 10:34
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố kết quả gói thầu Các hoạt động khác có liên quan đến nhiệm vụ bảo vệ môi trường: Trồng cây xanh bảo vệ môi trường..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGỌC TÂN HƯNG
16/01/2024 10:30
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đăng tải KHLCNT Trồng 30 ha rừng đặc dụng trong Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen (khu giáp kênh Cái Nga, kênh T4) với 3 gói thầu.
30/12/2023 11:12
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đăng tải KHLCNT Trồng 20 ha rừng đặc dụng Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen với 3 gói thầu.
30/12/2023 11:01
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố KQMT gói thầu Các hoạt động khác có liên quan đến nhiệm vụ bảo vệ môi trường: Trồng cây xanh bảo vệ môi trường. với 4 nhà thầu tham gia.
05/12/2023 10:16
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố KQMT gói thầu Trồng cây xanh bảo vệ môi trường và tạo cảnh quan sinh thái phục vụ công tác tuyên truyền, vận động và truyền thông về bảo vệ môi trường vào các dịp lễ trồng cây, ngày môi trường thế giới. với 4 nhà thầu tham gia.
05/12/2023 10:13
Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen công bố kết quả gói thầu Nạo vét bùn, vớt trấp tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 12 (đoạn giáp kênh T2, giáp khu sen hướng ra kênh T3)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGỌC TÂN HƯNG
30/11/2023 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Vớt trấp xử lý ô nhiễm môi ô trường nước mặt kênh 81 (đoạn từ kênh Cái Nga đến kênh KT1) của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN BẢO NGỌC TÂN HƯNG
02/01/2026 10:10
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch thực hiện bảo vệ môi trường của Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen với 10 gói thầu.
28/11/2025 16:20
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng cây xanh bảo vệ môi trường và tạo cảnh quan sinh thái phục vụ công tác tuyên truyền, vận động và truyền thông về bảo vệ môi trường vào các dịp lễ trồng cây, ngày môi trường thế giới. của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
16/01/2024 10:34
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Các hoạt động khác có liên quan đến nhiệm vụ bảo vệ môi trường: Trồng cây xanh bảo vệ môi trường. của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
16/01/2024 10:30
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải KHLCNT Trồng 30 ha rừng đặc dụng trong Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen (khu giáp kênh Cái Nga, kênh T4) của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen với 3 gói thầu.
30/12/2023 11:12
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải KHLCNT Trồng 20 ha rừng đặc dụng Khu Bảo tồn Đất ngập nước Láng Sen của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen với 3 gói thầu.
30/12/2023 11:01
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn, vớt trấp tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 12 (đoạn giáp kênh T2, giáp khu sen hướng ra kênh T3). của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 16:10
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ vệ sinh, nạo vét khai thông kênh, mương, cống, rãnh thoát nước bị ô nhiễm của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 16:00
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn, trấp khai thông các tuyến kênh, mương bị ô nhiễm, tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 10. của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 15:30
Bên mời thầu Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét bùn, bèo tai tượng, trấp khai thông các tuyến kênh bị ô nhiễm, tạo không gian sống cho các loài thủy sản tiểu khu 9 (đoạn giáp kênh 79, kênh Cái Nga, kênh T4). của chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen.
30/11/2023 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Khu Bảo Tồn Đất ngập nước Láng Sen là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi tinh thần của tác giả vui vẻ thì sáng tác thường là hay nhất, như đứa con kết tinh của tình yêu thường đẹp nhất. "
Chainphuer (Pháp)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026