Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.261.818.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.254.073.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.261.818.172 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.254.073.663 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 08/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
26/08/2026 17:02
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 08/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:53
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ, quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 07/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
01/07/2026 08:51
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ, quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 07/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
01/07/2026 08:11
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 06/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
15/06/2026 17:37
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 06/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
15/06/2026 17:16
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực. thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 5/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
04/05/2026 17:53
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực. thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 5/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
04/05/2026 17:34
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm chế biến sẵn, thịt bò, tôm phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 04/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUANG PHÚC LÊ
18/04/2026 17:47
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm chế biến sẵn, thịt bò, tôm phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 04/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
18/04/2026 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Làng trẻ em SOS Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm chế biến sẵn phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUANG PHÚC LÊ
17/07/2025 10:06
Làng trẻ em SOS Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm tươi sống, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
17/07/2025 09:58
Làng trẻ em SOS Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm chế biến sẵn phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
17/07/2025 09:38
Làng trẻ em SOS Thái Bình đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thực phẩm tươi sống, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 7/2025 với 1 gói thầu.
17/07/2025 09:34
Làng trẻ em SOS Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm chế biến sẵn phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUANG PHÚC LÊ
10/06/2025 16:08
Làng trẻ em SOS Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm tươi sống, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 6/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
10/06/2025 15:55
Làng trẻ em SOS Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm chế biến sẵn phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 6/2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:17
Làng trẻ em SOS Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm tươi sống, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 6/2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:07
Làng trẻ em SOS Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng phục vụ học tập, vui chơi cho trẻ em tại Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XUẤT NHẬP KHẨU TỔNG HỢP HƯNG PHÁT
26/05/2025 17:25
Làng trẻ em SOS Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng phục vụ học tập, vui chơi cho trẻ em tại Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 08/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
26/08/2026 17:02
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, rau, củ phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 08/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:53
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ, quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 07/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
01/07/2026 08:51
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ, quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 07/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
01/07/2026 08:11
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 06/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
15/06/2026 17:37
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 06/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
15/06/2026 17:16
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực. thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 5/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ OANH
04/05/2026 17:53
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực. thực phẩm và các loại rau, củ quả phục vụ nuôi dưỡng trẻ - Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 5/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
04/05/2026 17:34
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm chế biến sẵn, thịt bò, tôm phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 04/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUANG PHÚC LÊ
18/04/2026 17:47
Bên mời thầu Làng trẻ em SOS Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm chế biến sẵn, thịt bò, tôm phục vụ nuôi dưỡng trẻ Làng trẻ em SOS Thái Bình tháng 04/2026 của chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình với 1 gói thầu.
18/04/2026 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Làng trẻ em SOS Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thích người đàn ông có tương lai và người phụ nữ có quá khứ. "
O.Uaind
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh