Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.323.949.113 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.357.989.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 83.323.949.113 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 82.357.989.620 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, mở rộng Nhà điều hành Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
16/10/2025 20:20
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, mở rộng Nhà Điều hành Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
16/10/2025 11:11
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công lắp đặt bảng điện tử sân số 3 của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ UK
10/10/2025 12:04
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công lắp đặt bảng điện tử sân số 3 của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2025 16:24
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng công trình của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HÀ NỘI
11/08/2025 16:44
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
08/08/2025 16:44
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HỒNG NHUNG
08/08/2025 16:44
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
04/08/2025 10:48
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
04/08/2025 10:45
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, thay thế bảng điện tử sân cỏ tự nhiên số 3 – Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam với 3 gói thầu.
31/07/2025 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng và Thương mại CHD
24/06/2025 16:38
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
23/06/2025 17:42
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Nâng cấp, thay thế bảng điện tử sân cỏ tự nhiên số 3 – Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam với 2 gói thầu.
20/06/2025 11:20
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁCH KỲ PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG HÀ
24/03/2025 15:45
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 09:15
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 16:46
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Đầu tư trang thiết bị phòng Phân tích kỹ thuật cho các Đội tuyển Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN ẢNH TRUYỀN HÌNH
23/10/2024 11:48
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công nâng cấp độ sáng hệ thống giàn đèn các sân cỏ tự nhiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ UK
22/10/2024 10:21
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
17/10/2024 16:22
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
17/10/2024 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, mở rộng Nhà điều hành Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
16/10/2025 20:20
Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa, mở rộng Nhà Điều hành Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
16/10/2025 11:11
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công lắp đặt bảng điện tử sân số 3 của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ UK
10/10/2025 12:04
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công lắp đặt bảng điện tử sân số 3 của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2025 16:24
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm định đánh giá chất lượng công trình của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ MÁY CÔNG TRÌNH HÀ NỘI
11/08/2025 16:44
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
08/08/2025 16:44
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HỒNG NHUNG
08/08/2025 16:44
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
04/08/2025 10:48
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 : Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
04/08/2025 10:45
Bên mời thầu Liên đoàn Bóng đá Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, thay thế bảng điện tử sân cỏ tự nhiên số 3 – Trung tâm đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam của chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam với 3 gói thầu.
31/07/2025 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Bóng đá Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ăn mặc không phải làm tốt cho mình mà để tôn trọng kẻ khác. "
Ngạn ngữ Ả Rập
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh