Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.466.357.192 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.039.472.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.466.357.192 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.039.472.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 12 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 4 gói, 3 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 69.07% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.47% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (7), Lào Cai (2), Phú Thọ (2), Thái Nguyên (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (7), Lào Cai (1), Thái Nguyên (1), Hòa Bình (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 6 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 0 gói, thua 4 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện một phần công tác Gia công và Phân tích mẫu thuộc Đề án “Thăm dò khoáng sản than tại mỏ than Mường Lựm, xã Chiềng Hặc, tỉnh Sơn La” của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG USCO
17/08/2026 15:09
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thực hiện một phần công tác Gia công và Phân tích mẫu thuộc Đề án “Thăm dò khoáng sản than tại mỏ than Mường Lựm, xã Chiềng Hặc, tỉnh Sơn La” của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:06
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê xe vận chuyển máy móc, thiết bị, vật tư khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và vận tải Tuấn Khôi
12/08/2026 13:43
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê xe vận chuyển máy móc, thiết bị, vật tư khoan thuộc Đề án thành phần “Đánh giá tổng thể tiềm năng khoáng sản kim loại vùng Trung trung Bộ” thuộc Đề án “Đánh giá tổng thể tiềm năng khoáng sản vùng Trung Trung Bộ phục vụ phát triển kinh tế - xã hội” của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
12/08/2026 13:39
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khay đựng mẫu lõi khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT KHAI THÁC MỎ
09/07/2026 15:55
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua khay đựng mẫu lõi khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
06/07/2026 14:25
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT KHAI THÁC MỎ
25/06/2026 15:49
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua máy bơm nước của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT KHAI THÁC MỎ
15/06/2026 13:42
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua máy bơm nước của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
12/06/2026 13:57
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Khóa học “Các phương pháp Địa vật lý trong tìm kiếm thăm dò khoáng sản”.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU MÔI TRƯỜNG ĐỊA CHẤT, TRƯỜNG ĐẠI HỌC MỎ - ĐỊA CHẤT
06/10/2025 11:29
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đăng tải KHLCNT Khóa học “Các phương pháp Địa vật lý trong tìm kiếm thăm dò khoáng sản” với 1 gói thầu.
06/10/2025 11:27
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN THÀNH ĐẠT
19/07/2025 10:41
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HD VIỆT NAM
19/07/2025 10:33
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất; Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu với 2 gói thầu.
19/07/2025 10:20
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Nguyên liệu, hóa phẩm sản xuất dung dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT PHƯỢNG HOÀNG
08/07/2025 09:44
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, dụng cụ, nguyên liệu phục vụ thi công khối lượng khoan năm 2025 với 2 gói thầu.
24/06/2025 16:24
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Mua máy địa vật lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN KHOA HỌC KỸ THUẬT
14/03/2025 11:08
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc công bố KQMT gói thầu Mua máy địa vật lý với 1 nhà thầu tham gia.
20/02/2025 14:31
Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đăng tải TBMT Mua máy địa vật lý theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/02/2025 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện một phần công tác Gia công và Phân tích mẫu thuộc Đề án “Thăm dò khoáng sản than tại mỏ than Mường Lựm, xã Chiềng Hặc, tỉnh Sơn La” của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG USCO
17/08/2026 15:09
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thực hiện một phần công tác Gia công và Phân tích mẫu thuộc Đề án “Thăm dò khoáng sản than tại mỏ than Mường Lựm, xã Chiềng Hặc, tỉnh Sơn La” của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:06
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê xe vận chuyển máy móc, thiết bị, vật tư khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và vận tải Tuấn Khôi
12/08/2026 13:43
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê xe vận chuyển máy móc, thiết bị, vật tư khoan thuộc Đề án thành phần “Đánh giá tổng thể tiềm năng khoáng sản kim loại vùng Trung trung Bộ” thuộc Đề án “Đánh giá tổng thể tiềm năng khoáng sản vùng Trung Trung Bộ phục vụ phát triển kinh tế - xã hội” của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
12/08/2026 13:39
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khay đựng mẫu lõi khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT KHAI THÁC MỎ
09/07/2026 15:55
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua khay đựng mẫu lõi khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
06/07/2026 14:25
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT KHAI THÁC MỎ
25/06/2026 15:49
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua máy bơm nước của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOAN VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT KHAI THÁC MỎ
15/06/2026 13:42
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua máy bơm nước của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với 1 gói thầu.
12/06/2026 13:57
Bên mời thầu Liên đoàn Địa chất Tây Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư khoan của chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Địa chất Tây Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tầm nhìn mà không được thực thi thì chỉ là mơ mộng hão huyền mà thôi. "
Bill Gates
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh