Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.719.146.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.640.689.182 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.719.146.482 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.640.689.182 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tại Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
13/05/2025 14:24
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tại Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:17
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Tiến Quân
12/04/2025 12:07
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị nội thất của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHẬT DÂN
12/04/2025 12:03
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mới thiết bị làm việc năm 2025 của Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
12/04/2025 11:58
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 15:33
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
07/03/2025 13:58
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng cho công nhân, người lao động Tết Ất Tỵ 2025 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
15/01/2025 10:52
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
09/12/2024 16:57
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT XUÂN TÂY BẮC
09/12/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tại Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
13/05/2025 14:24
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tại Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:17
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Tiến Quân
12/04/2025 12:07
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị nội thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHẬT DÂN
12/04/2025 12:03
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm mới thiết bị làm việc năm 2025 của Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Giang với 2 gói thầu.
12/04/2025 11:58
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đăng tải TBMT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 15:33
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
07/03/2025 13:58
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Mua quà tặng cho công nhân, người lao động Tết Ất Tỵ 2025 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
15/01/2025 10:52
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
09/12/2024 16:57
Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT XUÂN TÂY BẮC
09/12/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tại Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
13/05/2025 14:24
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tại Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
13/05/2025 14:17
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Tiến Quân
12/04/2025 12:07
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị nội thất của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHẬT DÂN
12/04/2025 12:03
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mới thiết bị làm việc năm 2025 của Liên đoàn Lao động tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 2 gói thầu.
12/04/2025 11:58
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 15:33
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô 2 cầu phục vụ công tác của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
07/03/2025 13:58
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng cho công nhân, người lao động Tết Ất Tỵ 2025 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
15/01/2025 10:52
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
09/12/2024 16:57
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VIỆT XUÂN TÂY BẮC
09/12/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn chân thành giống như sức khỏe; người ta ít khi biết đến giá trị của nó cho đến khi nó bị mất đi. "
Charles Caled Colton
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026