Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.821.627.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.748.836.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.821.627.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.748.836.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT In túi đựng quà tặng phục vụ các hoạt động tặng quà của Liên đoàn Lao động tỉnh của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
31/07/2026 19:21
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Hội nghị sơ kết phong trào công nhân, viên chức, lao động và hoạt động công đoàn tỉnh 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG PHỐ CŨ SƠN NAM
15/07/2026 18:52
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Hội trường, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Hội nghị sơ kết phong trào công nhân, viên chức, lao động và hoạt động công đoàn 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
13/07/2026 17:14
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Áo phông đồng phục Giải bóng đá nam công nhân lao động tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HẬU CẦN X9
29/05/2026 18:20
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Áo phông đồng phục Giải bóng đá nam công nhân lao động tỉnh Hưng Yên năm 2026 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:26
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên, người lao động bị tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp, có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Tháng Công nhân năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HƯNG THỊNH
11/05/2026 17:14
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ âm thanh, dàn dựng Chương trình văn nghệ phục vụ Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EVENT ĐH
04/05/2026 18:02
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ âm thanh, dàn dựng Chương trình văn nghệ phục vụ Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
04/05/2026 18:00
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG PHỐ CŨ SƠN NAM
04/05/2026 17:53
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Hội trường, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
04/05/2026 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng công nhân lao động có hoàn cảnh khó khăn và đặc biệt khó khăn dịp tết nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HƯNG THỊNH
06/01/2025 14:45
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
06/01/2025 08:33
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QMD
27/12/2024 10:48
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Trường Giang - TBC
27/12/2024 10:38
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Mua sắm quà tặng công nhân lao động có hoàn cảnh khó khăn và đặc biệt khó khăn dịp tết nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:07
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 08:40
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Mua sắm quà tặng công nhân lao động có hoàn cảnh khó khăn và đặc biệt khó khăn dịp tết nguyên đán Ất Tỵ 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 11:15
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng công nhân lao động có hoàn cảnh khó khăn và đặc biệt khó khăn dịp tết nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2024 16:05
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 14:33
Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo tầng 4, sơn lại hành lang; cầu thang; chống thấm; phòng lãnh đạo Liên đoàn Lao động tỉnh Hưng Yên với 4 gói thầu.
10/12/2024 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT In túi đựng quà tặng phục vụ các hoạt động tặng quà của Liên đoàn Lao động tỉnh của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
31/07/2026 19:21
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Hội nghị sơ kết phong trào công nhân, viên chức, lao động và hoạt động công đoàn tỉnh 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG PHỐ CŨ SƠN NAM
15/07/2026 18:52
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Hội trường, âm thanh, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Hội nghị sơ kết phong trào công nhân, viên chức, lao động và hoạt động công đoàn 6 tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
13/07/2026 17:14
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Áo phông đồng phục Giải bóng đá nam công nhân lao động tỉnh Hưng Yên năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HẬU CẦN X9
29/05/2026 18:20
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Áo phông đồng phục Giải bóng đá nam công nhân lao động tỉnh Hưng Yên năm 2026 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:26
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên, người lao động bị tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp, có hoàn cảnh khó khăn nhân dịp Tháng Công nhân năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HƯNG THỊNH
11/05/2026 17:14
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ âm thanh, dàn dựng Chương trình văn nghệ phục vụ Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EVENT ĐH
04/05/2026 18:02
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ âm thanh, dàn dựng Chương trình văn nghệ phục vụ Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
04/05/2026 18:00
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Hội trường, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ HÀNG PHỐ CŨ SƠN NAM
04/05/2026 17:53
Bên mời thầu Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Hội trường, ánh sáng, màn hình led và dịch vụ ăn uống cho đại biểu dự Lễ phát động Tháng Công nhân - Tháng Hành động về An toàn vệ sinh lao động và tuyên dương công nhân lao động xuất sắc, tiêu biểu năm 2026 của Liên đoàn Lao động tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
04/05/2026 17:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn lao động tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiên tài thời nào cũng có, nhưng những người mang nó trong mình sẽ mãi tê liệt trừ khi có những sự kiện phi thường xảy ra để đốt nóng và làm tan chảy số đông cho nó dâng trào. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh