Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.906.880.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.676.521.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 12,50%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.906.880.080 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.676.521.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX Chiến Công
28/07/2023 10:14
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2023 12:10
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT
11/07/2023 15:40
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xuân Thành
11/07/2023 15:37
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC VIỆT
11/07/2023 15:22
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, dự toán của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
11/07/2023 15:17
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT
11/07/2023 15:12
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KROIZE
07/07/2023 15:45
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3
14/06/2023 11:04
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp công trình của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HOÀNG ANH LC
14/06/2023 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ THỊNH PHÁT, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ HOÀNG MAI, HTX Chiến Công
28/07/2023 10:14
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC với 2 nhà thầu tham gia.
22/07/2023 12:20
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2023 12:10
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT
11/07/2023 15:40
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xuân Thành
11/07/2023 15:37
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC VIỆT
11/07/2023 15:22
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng
11/07/2023 15:17
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT
11/07/2023 15:12
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KROIZE
07/07/2023 15:45
LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3
14/06/2023 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: HTX Chiến Công
28/07/2023 10:14
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/07/2023 12:10
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT
11/07/2023 15:40
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Xuân Thành
11/07/2023 15:37
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị và PCCC của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIẾN TRÚC VIỆT
11/07/2023 15:22
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, dự toán của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
11/07/2023 15:17
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠT PHÁT
11/07/2023 15:12
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN KROIZE
07/07/2023 15:45
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3
14/06/2023 11:04
Bên mời thầu LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp công trình của chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HOÀNG ANH LC
14/06/2023 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LIÊN ĐOÀN LAO ĐỘNG TỈNH LAI CHÂU là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì tác động mạnh mẽ lên tương lai của bạn hơn là trở thành người thu thập ý tưởng hay và thông tin. Điều đó gọi là làm bài tập về nhà. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh