Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.603.332.885 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.339.658.369 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 23,08%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.603.332.885 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.339.658.369 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu In poster, tờ gấp tuyên truyền chế độ chính sách lao động nữ, Bình đẳng giới và chăm sóc sức khoẻ sinh sản, kỹ năng làm mẹ cho nữ CNLĐ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN VÀ NGHIÊN CỨU THỊ TRƯỜNG VIỆT CƯỜNG
07/10/2025 07:55
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT In poster, tờ gấp tuyên truyền chế độ chính sách lao động nữ, Bình đẳng giới và chăm sóc sức khoẻ sinh sản, kỹ năng làm mẹ cho nữ CNLĐ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
04/10/2025 08:17
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà trung thu tặng người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Chế biến Thực phẩm Đông Hải HB
03/10/2025 16:25
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua quà trung thu tặng người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/10/2025 10:34
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nền tảng cơ sở dữ liệu website Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
29/06/2025 10:00
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nền tảng cơ sở dữ liệu website Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
29/06/2025 09:53
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
27/06/2025 22:36
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
06/06/2025 10:45
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán độc lập thuộc dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
05/06/2025 18:52
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
05/06/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Xây dựng nền tảng cơ sở dữ liệu website Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
29/06/2025 10:00
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Xây dựng nền tảng cơ sở dữ liệu website Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
29/06/2025 09:53
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu 07: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
27/06/2025 22:36
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
06/06/2025 10:45
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán độc lập thuộc dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
05/06/2025 18:52
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay phục vụ Đoàn công tác của LĐLĐ tỉnh Phú Thọ dự hội nghị sơ kết hoạt động Cụm thi đua số 4 tại tỉnh Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH NGỌC MAI
27/05/2025 15:31
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay phục vụ Đoàn công tác của LĐLĐ tỉnh Phú Thọ dự hội nghị sơ kết hoạt động Cụm thi đua số 4 tại tỉnh Đồng Tháp với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:21
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gia công, sản xuất, lắp đặt rèm bạt cuốn cao cấp chống nóng, chống nhiệt tại trụ sở cơ quan Liên đoàn Lao động tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CỬA TOÀN CẦU
26/04/2025 08:29
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đăng tải KHLCNT Gia công, sản xuất, lắp đặt rèm bạt cuốn cao cấp chống nóng, chống nhiệt tại trụ sở cơ quan Liên đoàn Lao động tỉnh với 1 gói thầu.
26/04/2025 08:11
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền trực quan Tháng Công nhân và Tháng hành động về An toàn vệ sinh lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO BÌNH HƯƠNG
26/04/2025 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu In poster, tờ gấp tuyên truyền chế độ chính sách lao động nữ, Bình đẳng giới và chăm sóc sức khoẻ sinh sản, kỹ năng làm mẹ cho nữ CNLĐ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN VÀ NGHIÊN CỨU THỊ TRƯỜNG VIỆT CƯỜNG
07/10/2025 07:55
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT In poster, tờ gấp tuyên truyền chế độ chính sách lao động nữ, Bình đẳng giới và chăm sóc sức khoẻ sinh sản, kỹ năng làm mẹ cho nữ CNLĐ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
04/10/2025 08:17
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà trung thu tặng người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Chế biến Thực phẩm Đông Hải HB
03/10/2025 16:25
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Mua quà trung thu tặng người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
03/10/2025 10:34
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nền tảng cơ sở dữ liệu website Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THT
29/06/2025 10:00
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng nền tảng cơ sở dữ liệu website Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
29/06/2025 09:53
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 07: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
27/06/2025 22:36
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
06/06/2025 10:45
Bên mời thầu Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán độc lập thuộc dự án: Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
05/06/2025 18:52
Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng trụ sở Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ.
05/06/2025 18:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên đoàn Lao động tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kẻ ưa danh hão, kẻ hay cáo ngầm và kẻ đầy lòng ghen ghét thì hay gặp họa. "
Tăng Quốc Phiên
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh