Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 269 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 152 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 152 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 101 gói (với 102 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 921 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 882 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 104 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,41%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,98%, Phi tư vấn 69,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 624.336.069.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 557.809.461.526 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro như sau:
- Có quan hệ với 269 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,41%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,98%, Phi tư vấn 69,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 624.336.069.641 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 557.809.461.526 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 15 gói, trượt 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 38.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 85.61% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (8), Lâm Đồng (3), An Giang (2), Cà Mau (2), Hưng Yên (1), Đồng Nai (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (7), Kiên Giang (2), Cà Mau (2), Thái Bình (1), Đồng Nai (1), Lâm Đồng (1), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng 4 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 6 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng thầu 3 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 36 gói thầu với 18 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải dầu khí năm 2022 (DV-355 21-XNDV (L.T.Ngọc)) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG CHÂN LÝ
08/12/2022 15:01
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt năm 2022 (DV-006 22-DSNO (L.T.Ngọc)) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Dịch vụ môi trường và Công trình đô thị Vũng Tàu
08/12/2022 14:49
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ giám định hàng hóa, vật tư năm 2022 (Đơn hàng DV-305 22-XNDV (NKO) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH NĂNG LƯỢNG VIỆT NAM
08/12/2022 14:32
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư văn phòng ( theo đơn hàng số DVL-067 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
07/12/2022 16:55
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư, thiết bị cơ khí chuyên dụng ( theo đơn hàng số DVL-063 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
07/12/2022 16:51
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ tùng dùng cho sửa chữa trạm tời và động cơ (theo đơn hàng số DVL-062 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
07/12/2022 16:46
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư cách nhiệt (đơn hàng DVL-060 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dich vụ S.T.E
07/12/2022 16:40
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và hỗ trợ kỹ thuật phần mềm thiết kế chi tiết 3D công trình biển SMART 3D tại Viện NCKHTK và XNXL (DV-230 22-CNTT (L.T.Ngọc)) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Niềm tin
21/11/2022 10:09
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Cao su giảm chấn cho giá cập tàu và gối đỡ riser giàn BK22 của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI 68
11/11/2022 13:49
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính workstation cho các chương trình chuyên dụng: địa chất, khai thác, khoan… (gói thầu số VT-380 22-CNTT-HTTH) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT VŨ GIA
03/11/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố KQMT gói thầu Tổ chức hội thảo “Kỷ niệm 10 năm ký PSC và điều hành mỏ Cá Tầm Lô 09-3-12”, 28.BMDH-0014-22 (Mrs.Thanh, 5011) với 2 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 09:30
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đăng tải TBMT Tổ chức hội thảo “Kỷ niệm 10 năm ký PSC và điều hành mỏ Cá Tầm Lô 09-3-12”, 28.BMDH-0014-22 (Mrs.Thanh, 5011) theo hình thức trong nước.
14/09/2022 08:45
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố KQMT gói thầu Hội thảo kỹ thuật “Phân chia sản phẩm dầu khai thác và tính toán đo đếm khí mỏ Cá Tầm giai đoạn 01.01.2022 – 30.06.2022” , Lô 09-3-12 với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 07:39
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đăng tải TBMT Hội thảo kỹ thuật “Phân chia sản phẩm dầu khai thác và tính toán đo đếm khí mỏ Cá Tầm giai đoạn 01.01.2022 – 30.06.2022” , Lô 09-3-12 theo hình thức trong nước.
29/07/2022 10:04
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đăng tải KHLCNT Gói thầu số 62: Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị hạng mục - Đường dây trên không 355 kV số 1 với 1 gói thầu.
12/07/2022 09:24
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố kết quả gói thầu Dịch vụ kiểm tra bảo dưỡng kỹ thuật nồi hơi Aalborg trên các tàu chứa dầu (gói thầu DV-365 21-KT) (N.Đ.T.Phương, 2143).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Nồi Hơi Việt Nam
06/12/2021 14:24
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố KQMT gói thầu Bảo trì và hỗ trợ kỹ thuật hệ thống phần mềm Quản lý điều hành sản xuất tại XN. Xây Lắp KSSC Công trình dầu khí (CNTT-0112 21) với 1 nhà thầu tham gia.
10/11/2021 09:30
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố KQMT gói thầu Phần mềm phục vụ giàn CTC1 với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2021 16:26
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố kết quả gói thầu Mở rộng hệ thống lưu trữ dữ liệu toàn hệ thống mạng; VT-454-21-CNTT (2004 - [email protected]).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG TIN HỌC SUN VIỆT
07/11/2021 22:10
Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro công bố kết quả gói thầu Máy tính Workstation cho các chương trình chuyên dụng (địa chất, khai thác, khoan ...); VT-446-21-CNTT (2004 - [email protected]).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Kỹ thuật Hàng hải và Dầu khí Viễn Đông
07/11/2021 22:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải dầu khí năm 2022 (DV-355 21-XNDV (L.T.Ngọc)) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG CHÂN LÝ
08/12/2022 15:01
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt năm 2022 (DV-006 22-DSNO (L.T.Ngọc)) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Dịch vụ môi trường và Công trình đô thị Vũng Tàu
08/12/2022 14:49
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ giám định hàng hóa, vật tư năm 2022 (Đơn hàng DV-305 22-XNDV (NKO) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH NĂNG LƯỢNG VIỆT NAM
08/12/2022 14:32
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư văn phòng ( theo đơn hàng số DVL-067 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
07/12/2022 16:55
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư, thiết bị cơ khí chuyên dụng ( theo đơn hàng số DVL-063 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
07/12/2022 16:51
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ tùng dùng cho sửa chữa trạm tời và động cơ (theo đơn hàng số DVL-062 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
07/12/2022 16:46
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư cách nhiệt (đơn hàng DVL-060 22-VT) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dich vụ S.T.E
07/12/2022 16:40
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và hỗ trợ kỹ thuật phần mềm thiết kế chi tiết 3D công trình biển SMART 3D tại Viện NCKHTK và XNXL (DV-230 22-CNTT (L.T.Ngọc)) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ Niềm tin
21/11/2022 10:09
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Cao su giảm chấn cho giá cập tàu và gối đỡ riser giàn BK22 của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI 68
11/11/2022 13:49
Bên mời thầu Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính workstation cho các chương trình chuyên dụng: địa chất, khai thác, khoan… (gói thầu số VT-380 22-CNTT-HTTH) của chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT VŨ GIA
03/11/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro là chủ đầu tư của 152 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 151 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro là chủ đầu tư của 102 TBMT, trong đó tự mời thầu 100 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro là chủ đầu tư của 921 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro là chủ đầu tư có quan hệ với 269 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu là chết ở trong lòng một ít. "
Xuân Diệu
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh