Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.600.637.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.538.640.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.600.637.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.538.640.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý
dự án của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
27/07/2026 09:37
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám
sát thi công xây
dựng của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN & XÂY DỰNG META
27/07/2026 09:29
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TÍN HƯNG
27/07/2026 09:27
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng khắc phục
sạt lở tường rào và kè trụ sở Liên minh Hợp tác xã tỉnh của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
17/07/2026 14:38
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo
sát, lập báo
cáo kinh tế
kỹ thuật của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
17/07/2026 14:29
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình công trình: Xây dựng khắc phục sạt lở tường rào và kè trụ sở Liên minh Hợp tác xã tỉnh của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
17/07/2026 14:26
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng khắc phục sạt lở tường rào và
kè trụ sở Liên minh Hợp tác xã tỉnh.
17/07/2026 14:14
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỮ LIỆU DATATECH
02/02/2026 16:40
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂM AN
02/02/2026 16:36
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
02/02/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tập huấn nâng cao năng lực ứng dụng CNTT ; tổ chức hội nghị Giải pháp ứng dụng CNTT, chuyển đổi số; Khảo sát, đánh giá nhu cầu và mức độ sẵn sàng ứng dụng thương mại điện tử của các HTX và thành viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ và Môi trường
19/11/2024 16:43
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Tập huấn nâng cao năng lực ứng dụng CNTT ; tổ chức hội nghị Giải pháp ứng dụng CNTT, chuyển đổi số; Khảo sát, đánh giá nhu cầu và mức độ sẵn sàng ứng dụng thương mại điện tử của các HTX và thành viên với 1 nhà thầu tham gia.
07/11/2024 09:05
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Tập huấn nâng cao năng lực ứng dụng CNTT ; tổ chức hội nghị Giải pháp ứng dụng CNTT, chuyển đổi số; Khảo sát, đánh giá nhu cầu và mức độ sẵn sàng ứng dụng thương mại điện tử của các HTX và thành viên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2024 16:57
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng và duy trì chợ sản phẩm trực tuyến vùng đồng bào Dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Tiểu dự án 2 - Dự án 10: "Ứng dụng công nghệ thông tin hỗ trợ phát triển kinh tế - xã hội và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi" với 3 gói thầu.
14/10/2024 15:25
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, máy điều hòa, thiết bị âm thanh hội trường tầng 3 trụ sở cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
15/03/2023 14:31
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn ghế, máy điều hòa, thiết bị âm thanh hội trường tầng 3 trụ sở cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh với 4 nhà thầu tham gia.
01/03/2023 11:02
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu (E-HSMT), thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị Hội trường tầng 3 trụ sở cơ quan Liên minh hợp tác xã tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 36
22/02/2023 11:29
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu (E-HSMT), đánh giá hồ sơ dự thầu (E-HSDT) gói thầu mua sắm trang thiết bị Hội trường tầng 3 trụ sở cơ quan Liên minh hợp tác xã tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẬT MINH
22/02/2023 11:26
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm bàn ghế, máy điều hòa, thiết bị âm thanh hội trường tầng 3 trụ sở cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/02/2023 10:49
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Hội trường tầng 3 trụ sở Cơ quan Liên minh Hợp tác xã tỉnh với 3 gói thầu.
22/02/2023 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý
dự án của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
27/07/2026 09:37
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám
sát thi công xây
dựng của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN & XÂY DỰNG META
27/07/2026 09:29
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây
dựng của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TÍN HƯNG
27/07/2026 09:27
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng khắc phục
sạt lở tường rào và kè trụ sở Liên minh Hợp tác xã tỉnh của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn với 3 gói thầu.
17/07/2026 14:38
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo
sát, lập báo
cáo kinh tế
kỹ thuật của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THÀNH NAM
17/07/2026 14:29
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình công trình: Xây dựng khắc phục sạt lở tường rào và kè trụ sở Liên minh Hợp tác xã tỉnh của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
17/07/2026 14:26
Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng khắc phục sạt lở tường rào và
kè trụ sở Liên minh Hợp tác xã tỉnh.
17/07/2026 14:14
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DỮ LIỆU DATATECH
02/02/2026 16:40
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TÂM AN
02/02/2026 16:36
Bên mời thầu Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT ÁNH DƯƠNG
02/02/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Liên minh HTX Tỉnh Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sắc đẹp rất cần trong lễ cưới, còn hạnh phúc thì cần trong suốt cả cuộc đời. "
Ngạn ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh