Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.355.265.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.049.925.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.355.265.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.049.925.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
02/07/2026 21:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
15/06/2026 22:38
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 21:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
09/06/2026 21:03
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
09/06/2026 20:51
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
08/06/2026 20:39
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2026 16:20
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
28/05/2026 21:41
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ THANH XUÂN
23/05/2026 08:50
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
23/05/2026 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 169 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ THANH XUÂN
23/05/2026 08:50
Lữ đoàn 169 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị với 1 gói thầu.
23/05/2026 08:30
Lữ đoàn 169 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị với 1 gói thầu.
23/05/2026 08:26
Lữ đoàn 169 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ THANH HẰNG 1991
26/12/2025 12:21
Lữ đoàn 169 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng tại đơn vị với 1 gói thầu.
26/12/2025 12:14
Lữ đoàn 169 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật ngành Vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM
26/12/2025 11:59
Lữ đoàn 169 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật ngành vật tư với 1 gói thầu.
26/12/2025 11:49
Lữ đoàn 169 Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói số: 07/Mua sắm vật tư kỹ thuật bảo quản bảo dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ THANH XUÂN
07/07/2025 15:08
Lữ đoàn 169 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật bảo quản bảo dưỡng với 1 gói thầu.
07/07/2025 15:02
Lữ đoàn 169 Hải quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số: 07/Mua sắm vật tư kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh PHẠM THỊ THƠM
07/07/2025 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
02/07/2026 21:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
15/06/2026 22:38
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 21:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
09/06/2026 21:03
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
09/06/2026 20:51
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, phụ tùng sửa chữa, bảo quản hệ thống khí tài điện tử Tàu K62 của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
08/06/2026 20:39
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2026 16:20
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
28/05/2026 21:41
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ THANH XUÂN
23/05/2026 08:50
Bên mời thầu Lữ đoàn 169 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ công tác sửa chữa, bảo quản tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân với 1 gói thầu.
23/05/2026 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 169 Hải quân là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người suy nghĩ sáng suốt chẳng bao giờ kiêu ngạo vì tài năng của mình. "
Harper Lee
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh