Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,29%, Xây lắp 10,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.109.987.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.169.767.797 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,29%, Xây lắp 10,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.109.987.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.169.767.797 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/HCKT-DT: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sửa chữa, duy tu tài sản ngành Doanh trại năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bá Thị Liễu
19/07/2026 21:47
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03/HCKT-DT: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sửa chữa, duy tu tài sản ngành Doanh trại năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:51
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa trang bị tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
22/06/2026 14:51
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tích, phích, ấm chén phúc lợi tập thể số 01/TPC/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ TƯỜNG VI
16/06/2026 10:49
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tích, phích, ấm chén phúc lợi tập thể số 01/TPC/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với 1 gói thầu.
10/06/2026 16:43
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải TBMT Mua vật tư sửa chữa trang bị tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 13:54
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang bị tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với 1 gói thầu.
02/06/2026 18:11
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa nền, tường nhà công vụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Quang Tuấn
22/12/2025 22:10
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phòng chống cháy nổ nhà công vụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HTH
22/12/2025 21:58
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa điện, nước Nhà công vụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngô Thị Hà Trang
22/12/2025 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 170 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01:Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AE VIỆT NAM
18/03/2025 10:23
Lữ đoàn 170 Hải Quân công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-01:Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/03/2025 09:57
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải TBMT Gói thầu XL-01:Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/02/2025 09:48
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải KHLCNT Khắc phục thiệt hại tài sản doanh trại do bão số 3 năm 2024 tại Lữ đoàn 170/Vùng 1 Hải quân với 2 gói thầu.
25/02/2025 10:32
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải KHLCNT Khắc phục thiệt hại tài sản doanh trại do bão số 3 năm 2024 tại Lữ đoàn 170/Vùng 1 Hải quân với 2 gói thầu.
24/02/2025 20:25
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại tài sản tại doanh trại Lữ đoàn 170 do bão số 3 gây ra với 2 gói thầu.
24/02/2025 18:59
Lữ đoàn 170 Hải Quân công bố KQMT gói thầu Chi hoạt động chuyên môn ngành Tác chiến năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 17:45
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải TBMT Chi hoạt động chuyên môn ngành Tác chiến năm 2024 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 17:22
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải KHLCNT Chi hoạt động chuyên môn ngành Tác chiến năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 20:21
Lữ đoàn 170 Hải Quân đăng tải KHLCNT Chi hoạt động chuyên môn ngành Tác chiến năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 19:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/HCKT-DT: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sửa chữa, duy tu tài sản ngành Doanh trại năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bá Thị Liễu
19/07/2026 21:47
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 03/HCKT-DT: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sửa chữa, duy tu tài sản ngành Doanh trại năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với 1 gói thầu.
03/07/2026 17:51
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa trang bị tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ BÍCH HẰNG
22/06/2026 14:51
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tích, phích, ấm chén phúc lợi tập thể số 01/TPC/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ TƯỜNG VI
16/06/2026 10:49
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tích, phích, ấm chén phúc lợi tập thể số 01/TPC/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với 1 gói thầu.
10/06/2026 16:43
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải TBMT Mua vật tư sửa chữa trang bị tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2026 13:54
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa trang bị tàu thuyền tại đơn vị của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân với 1 gói thầu.
02/06/2026 18:11
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa nền, tường nhà công vụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Quang Tuấn
22/12/2025 22:10
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị phòng chống cháy nổ nhà công vụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HTH
22/12/2025 21:58
Bên mời thầu Lữ đoàn 170 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa điện, nước Nhà công vụ của chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Ngô Thị Hà Trang
22/12/2025 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 170 Hải Quân là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu – lòng kính trọng – đức trung thành, chắc chắn đó là những điều mà tình bạn chân thực chứa đựng. "
Jara McKenzie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh