Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 126 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 68 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.999.820.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.482.873.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.999.820.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.482.873.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa bảo đảm nhiệm vụ thường xuyên năm 2026 của Phòng Hậu cần-Kỹ thuật của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 16 gói thầu.
11/08/2026 21:07
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Mua vật chất hoạt động CTĐ, CTCT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tổng hợp Thu Trình
01/07/2026 19:48
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 12: Mua sắm vật tư sửa chữa, đồng bộ xe công trình xa của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG MAI
24/06/2026 14:31
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 10: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa và đồng bộ xe giàn 2T3M của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN BÌNH
24/06/2026 14:19
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTHH chi tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 1 gói thầu.
19/06/2026 07:48
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa bảo đảm nhiệm vụ thường xuyên năm 2026 của Phòng Hậu cần-Kỹ thuật của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 16 gói thầu.
19/06/2026 07:47
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTHH chi tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:48
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTHH chi tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:46
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Sửa chữa, cải tạo hệ thống mái che khu bể chứa xăng dầu của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tô Thị Thu Trang
02/06/2026 14:24
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm vật tư, hàng hóa huấn luyện chiến đấu TDTT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH TUẤN TTTB70
21/05/2026 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư hàng hóa sửa chữa xe nạp nhiên liệu “G”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hường
17/09/2025 09:19
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đăng tải KHLCNT Mua sắm trang, thiết bị, vật chất bảo đảm công tác tuyên truyền, phổ biến, giáo dục cho vùng đồng bào dân tộc thiểu số của Ban Chính trị với 1 gói thầu.
19/06/2025 11:33
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vật chất hoạt động CTĐ, CTCT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đình Lý
19/06/2025 11:24
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sơn công trình doanh trại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Thuận
27/05/2025 15:15
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật chất phục vụ đời sống, sinh hoạt Bộ đội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Thuận
27/05/2025 15:12
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG LÂM GIANG
27/05/2025 14:51
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trục đường nội bộ kết nối với thôn Nà Nhàm, Yên Thượng, Chợ Đồn với 4 gói thầu.
27/05/2025 14:47
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua vật chất phục vụ huấn luyện chiến đấu TDTT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ THU VÂN
22/05/2025 21:45
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác quản lý BHXH, BHYT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ NHUNG
22/05/2025 21:44
Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Mua vật chất phục vụ huấn luyện chiến đấu TDTT năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 09:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa bảo đảm nhiệm vụ thường xuyên năm 2026 của Phòng Hậu cần-Kỹ thuật của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 16 gói thầu.
11/08/2026 21:07
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Mua vật chất hoạt động CTĐ, CTCT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh tổng hợp Thu Trình
01/07/2026 19:48
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 12: Mua sắm vật tư sửa chữa, đồng bộ xe công trình xa của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG MAI
24/06/2026 14:31
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 10: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa và đồng bộ xe giàn 2T3M của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THUẬN BÌNH
24/06/2026 14:19
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTHH chi tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 1 gói thầu.
19/06/2026 07:48
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa bảo đảm nhiệm vụ thường xuyên năm 2026 của Phòng Hậu cần-Kỹ thuật của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 16 gói thầu.
19/06/2026 07:47
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTHH chi tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:48
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm VTHH chi tổ chức và hoạt động BHXH, BHYT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa với 1 gói thầu.
11/06/2026 09:46
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Sửa chữa, cải tạo hệ thống mái che khu bể chứa xăng dầu của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: Tô Thị Thu Trang
02/06/2026 14:24
Bên mời thầu Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm vật tư, hàng hóa huấn luyện chiến đấu TDTT năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH TUẤN TTTB70
21/05/2026 17:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 30 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa là chủ đầu tư của 58 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 380/BTL Pháo binh-Tên lửa là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống bi thương nhất chính là ở điều này, bạn còn nhớ kỹ, nhưng người ta thì đã quên. "
Lục Xu
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh