Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.057.778.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.046.664.745 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.057.778.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.046.664.745 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, doanh cụ của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN NAM
28/04/2025 15:32
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH BÌNH
11/04/2025 18:10
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 10:04
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 08:50
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI HOÀNG
24/02/2025 11:25
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) công trình: Nhà để xe vận tải Công binh Lữ đoàn 414/Quân khu 4 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với 3 gói thầu.
17/01/2025 16:19
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH BÌNH
02/08/2024 10:16
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 11:28
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/07/2024 07:44
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hệ thống tường rào Tiểu đoàn 1 và khu vực thao trường Tiểu đoàn 3/Lữ đoàn 414 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với 2 gói thầu.
05/07/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN NAM
28/04/2025 15:32
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH BÌNH
11/04/2025 18:10
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 10:07
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 10:04
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 08:50
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI HOÀNG
24/02/2025 11:25
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) công trình: Nhà để xe vận tải Công binh Lữ đoàn 414/Quân khu 4 với 3 gói thầu.
17/01/2025 16:19
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH BÌNH
02/08/2024 10:16
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/07/2024 15:09
Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị, doanh cụ của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN NAM
28/04/2025 15:32
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH BÌNH
11/04/2025 18:10
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/03/2025 10:04
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/03/2025 08:50
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-01: Lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI HOÀNG
24/02/2025 11:25
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) công trình: Nhà để xe vận tải Công binh Lữ đoàn 414/Quân khu 4 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với 3 gói thầu.
17/01/2025 16:19
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CẢNH BÌNH
02/08/2024 10:16
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải TBMT Gói thầu XD-01: Thi công xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 11:28
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số TV-02: Lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
09/07/2024 07:44
Bên mời thầu Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hệ thống tường rào Tiểu đoàn 1 và khu vực thao trường Tiểu đoàn 3/Lữ đoàn 414 của chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 với 2 gói thầu.
05/07/2024 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ Đoàn 414/Quân khu 4 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không quốc gia nào từng suy sụp vì thương mại. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh