Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 90 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 54 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 76 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 24,07%, Tư vấn 9,26%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.040.269.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.704.866.336 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 24,07%, Tư vấn 9,26%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 130.040.269.568 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 125.704.866.336 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật tàu thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
01/09/2026 16:31
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Trường Thành
26/08/2026 08:40
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Vật chất phục vụ nhiệm vụ BĐ năm 2026 Lữ đoàn 5/BC Đặc công của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 2 gói thầu.
26/08/2026 08:38
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động công tác Đảng, công tác Chính trị 02 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐINH THỊ MAI
13/08/2026 15:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động công tác Đảng, công tác Chính trị 02 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa đường bê tông nội bộ Lữ đoàn của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUỐC VIỆT
17/07/2026 17:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TH HOA VIỆT
09/07/2026 14:26
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật sửa chữa đường bê tông nội bộ Lữ đoàn của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
08/07/2026 15:36
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang nhà khách năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐINH THỊ MAI
30/06/2026 08:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nhà khách năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
24/06/2026 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố KQMT gói thầu Gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị bể bơi với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:58
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ nhiệm vụ huấn luyện chiến đấu giai đoạn 2 năm 2025 Lữ đoàn 5/BC Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TM TH HOA VIỆT
03/06/2025 16:31
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đăng tải TBMT Gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị bể bơi theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
03/06/2025 11:15
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Trường Thành
03/06/2025 11:14
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ nhiệm vụ huấn luyện chiến đấu giai đoạn 2 năm 2025 Lữ đoàn 5/BC Đặc công với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2025 08:35
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ nhiệm vụ huấn luyện chiến đấu giai đoạn 2 năm 2025 Lữ đoàn 5/BC Đặc công theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 16:02
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Trường Thành
20/05/2025 15:06
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ nhiệm vụ chiến đấu giai đoạn 2 năm 2025 Lữ đoàn 5/BC Đặc công với 2 gói thầu.
20/05/2025 15:03
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo dưỡng, sửa chữa trang bị, cơ sở kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
09/04/2025 16:36
Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư bảo dưỡng, sửa chữa trang bị, cơ sở kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
26/03/2025 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật tàu thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
01/09/2026 16:31
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Trường Thành
26/08/2026 08:40
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Vật chất phục vụ nhiệm vụ BĐ năm 2026 Lữ đoàn 5/BC Đặc công của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 2 gói thầu.
26/08/2026 08:38
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động công tác Đảng, công tác Chính trị 02 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐINH THỊ MAI
13/08/2026 15:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động công tác Đảng, công tác Chính trị 02 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
13/08/2026 15:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa đường bê tông nội bộ Lữ đoàn của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH QUỐC VIỆT
17/07/2026 17:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TH HOA VIỆT
09/07/2026 14:26
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật sửa chữa đường bê tông nội bộ Lữ đoàn của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
08/07/2026 15:36
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang nhà khách năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐINH THỊ MAI
30/06/2026 08:06
Bên mời thầu Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nhà khách năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công với 1 gói thầu.
24/06/2026 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 43 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 54 TBMT, trong đó tự mời thầu 44 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư của 76 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 5/Binh chủng Đặc công là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ít tò mò về con người và tò mò nhiều hơn về ý tưởng. "
Marie Curie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh