Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 175 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 177 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 122 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,18%, Xây lắp 1,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.258.249.716 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.429.034.365 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,18%, Xây lắp 1,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.258.249.716 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.429.034.365 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sửa chữa công trình doanh trại của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng VLXD Thu Duyên
18/06/2026 16:34
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm dụng cụ ngành Quân nhu của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Tiết
18/06/2026 16:28
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình chuyên dùng của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 17:11
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa ngành Vận tải của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 17:05
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm vật chất nhà khách đơn vị của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 16:58
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ công tác quản lý Tác chiến của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 16:48
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm vật chất phục vụ tiếp khách của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 16:42
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật chất huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH TUẤN TTTB70
16/06/2026 16:32
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH TUẤN TTTB70
16/06/2026 16:32
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ công tác huấn luyện nghiệp vụ chính trị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đình Lý
21/05/2025 07:05
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ quản lý BHXH, BHYT.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thế Cường
20/05/2025 20:50
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa tài sản ngành Quân khí.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CẤN THỊ CẢNH
20/05/2025 20:40
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ thể dục thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tú
14/05/2025 14:07
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ thể dục thể thao với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 08:36
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ cải tạo, sửa chữa bể chứa, hệ thống kho xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thanh Xuân
08/05/2025 21:16
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa sở chỉ huy, khối nhà cơ quan, nhà bếp, nhà tắm đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đình Lý
08/05/2025 21:15
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đăng tải TBMT Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ thể dục thể thao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 10:56
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa nâng cấp đường điện trục đường số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÀN THỊ THỦY
05/05/2025 08:50
LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất, trang bị hoạt động chuyên ngành Tác chiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Tú
05/05/2025 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác sửa chữa công trình doanh trại của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng VLXD Thu Duyên
18/06/2026 16:34
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm dụng cụ ngành Quân nhu của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Tiết
18/06/2026 16:28
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa công trình chuyên dùng của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 17:11
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa ngành Vận tải của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 17:05
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm vật chất nhà khách đơn vị của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 16:58
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Mua sắm vật chất, trang bị phục vụ công tác quản lý Tác chiến của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 16:48
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua sắm vật chất phục vụ tiếp khách của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Kiến Oanh
17/06/2026 16:42
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật chất huấn luyện năm 2026 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH TUẤN TTTB70
16/06/2026 16:32
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG ANH TUẤN TTTB70
16/06/2026 16:32
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH là chủ đầu tư của 55 TBMT, trong đó tự mời thầu 43 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH là chủ đầu tư của 177 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN 675/BINH CHỦNG PHÁO BINH là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nghèo khó không phải điều đáng xấu hổ, nhưng xấu hổ vì nó thì đáng đấy. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh