Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,43%, Xây lắp 52,17%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.566.046.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.384.531.629 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,43%, Xây lắp 52,17%, Tư vấn 17,39%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.566.046.217 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.384.531.629 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHO VẬN XĂNG DẦU TÂY NAM
09/07/2026 10:17
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 17:07
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với 2 gói thầu.
25/06/2026 14:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
10/10/2025 15:53
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2025 16:56
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XDTM AN PHÁT
22/09/2025 19:46
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH JETCO ASIA
22/09/2025 19:44
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với 3 gói thầu.
22/09/2025 19:39
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02 Thi công xây dựng, các công trình kiến trúc và hạ tầng kỹ thuật (Nhà BCH Đại đội 5, Nhà BCH Đại đội 6, Nhà trung đội Đại đội 5, Nhà trung đội Đại đội 6, Nhà sinh hoạt văn hoá/d2 và hạ tầng kỹ thuật Tiểu đoàn 2 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRÂM ANH GROUP
05/03/2025 14:37
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-02 Thi công xây dựng, các công trình kiến trúc và hạ tầng kỹ thuật (Nhà BCH Đại đội 5, Nhà BCH Đại đội 6, Nhà trung đội Đại đội 5, Nhà trung đội Đại đội 6, Nhà sinh hoạt văn hoá/d2 và hạ tầng kỹ thuật Tiểu đoàn 2 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TB-01 Cung cấp lắp đặt doanh cụ thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - TRANG TRÍ NỘI THẤT NAM THIÊN PHÁT
07/10/2024 19:58
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu MS-01 Mua sắm trang thiết bị phòng học chuyên ngành pháo binh (02 phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG Q.N.V
04/10/2024 14:58
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-03 Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SỐ 01 SÀI GÒN
04/10/2024 08:20
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẠI LƯỢNG
22/08/2024 17:15
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG HẢI
22/08/2024 17:13
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua xăng dầu phân cấp năm 2024 với 3 gói thầu.
22/08/2024 17:11
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Phòng học chuyên ngành pháo binh Lữ đoàn 75 (02 phòng) với 3 gói thầu.
30/07/2024 14:10
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-05 Tư vấn thẩm tra thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẠI LƯỢNG
05/07/2024 14:10
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu TV-08 Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ VIỆT NAM
05/07/2024 13:54
Lữ đoàn 75/Quân khu 7 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-03 Thi công chống mối công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TÙNG DUY
05/07/2024 13:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHO VẬN XĂNG DẦU TÂY NAM
09/07/2026 10:17
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 17:07
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với 2 gói thầu.
25/06/2026 14:12
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
10/10/2025 15:53
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/09/2025 16:56
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XDTM AN PHÁT
22/09/2025 19:46
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH JETCO ASIA
22/09/2025 19:44
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với 3 gói thầu.
22/09/2025 19:39
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-02 Thi công xây dựng, các công trình kiến trúc và hạ tầng kỹ thuật (Nhà BCH Đại đội 5, Nhà BCH Đại đội 6, Nhà trung đội Đại đội 5, Nhà trung đội Đại đội 6, Nhà sinh hoạt văn hoá/d2 và hạ tầng kỹ thuật Tiểu đoàn 2 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRÂM ANH GROUP
05/03/2025 14:37
Bên mời thầu Lữ đoàn 75/Quân khu 7 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-02 Thi công xây dựng, các công trình kiến trúc và hạ tầng kỹ thuật (Nhà BCH Đại đội 5, Nhà BCH Đại đội 6, Nhà trung đội Đại đội 5, Nhà trung đội Đại đội 6, Nhà sinh hoạt văn hoá/d2 và hạ tầng kỹ thuật Tiểu đoàn 2 của chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2025 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 là chủ đầu tư của 33 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 75/Quân khu 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhưng bạn thấy đó, thước đo về địa ngục mà bạn có thể chịu đựng cũng là thước đo về tình yêu thương mà bạn có. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh