Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 66 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.600.028.915 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.920.478.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.600.028.915 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.920.478.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTHH sửa chữa ngành Khí tài điện tử của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH TIẾN
03/09/2026 14:15
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác quản lý ngành Quân huấn năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Âu
28/08/2026 08:09
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải TBMT Mua dầu Diesel 0,05S, dầu nhờn Total Rubia Tir 6400 15W40 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 18:27
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua dầu Diesel 0,05S, dầu nhờn Total Rubia Tir 6400 15W40 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:31
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản tàu thuyền của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
27/08/2026 10:49
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải TBMT Mua dầu Diesel 0,05S-II và dầu nhờn Total Rubia tir 6400 15W40 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:25
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT mua VTHH sửa chữa ngành Khí tài điện tử của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:56
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa tàu thuyền của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
25/08/2026 07:15
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua dầu Diesel 0,05S-II và dầu nhờn Total Rubia tir 6400 15W40 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:52
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác quản lý ngành Quân huấn năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua VTHH ngành KTĐT quý 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
25/11/2025 07:33
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua VTHH ngành KTĐT quý 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
25/11/2025 07:21
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư và sơn chất lượng cao bảo đảm cho các tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH TIẾN
30/05/2025 15:45
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân công bố KQMT gói thầu Mua vật tư và sơn chất lượng cao bảo đảm cho các tàu với 3 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 10:33
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư bảo đảm cho các tàu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN THẾ HỆ MỚI
15/05/2025 17:34
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đăng tải TBMT Mua vật tư và sơn chất lượng cao bảo đảm cho các tàu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 10:43
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân công bố KQMT gói thầu Mua vật tư bảo đảm cho các tàu năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 10:31
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân công bố kết quả gói thầu mua vật tư sửa chữa tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VĨNH THÁI
06/05/2025 17:31
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đăng tải TBMT Mua vật tư bảo đảm cho các tàu năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 17:26
Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đăng tải KHLCNT Mua vật tư và sơn chất lượng cao bảo đảm cho các tàu với 1 gói thầu.
06/05/2025 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua VTHH sửa chữa ngành Khí tài điện tử của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH TIẾN
03/09/2026 14:15
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác quản lý ngành Quân huấn năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Hải Âu
28/08/2026 08:09
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải TBMT Mua dầu Diesel 0,05S, dầu nhờn Total Rubia Tir 6400 15W40 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 18:27
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua dầu Diesel 0,05S, dầu nhờn Total Rubia Tir 6400 15W40 năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:31
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư bảo quản tàu thuyền của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Mai Thị Giang
27/08/2026 10:49
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải TBMT Mua dầu Diesel 0,05S-II và dầu nhờn Total Rubia tir 6400 15W40 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:25
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT mua VTHH sửa chữa ngành Khí tài điện tử của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
27/08/2026 08:56
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa tàu thuyền của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
25/08/2026 07:15
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua dầu Diesel 0,05S-II và dầu nhờn Total Rubia tir 6400 15W40 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:52
Bên mời thầu Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác quản lý ngành Quân huấn năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân là chủ đầu tư của 66 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 955 Vùng 4 Hải Quân là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều mang trong mình hình ảnh về nữ tính xuất phát từ mẹ của anh ta: chính thứ này quyết định về tổng thể anh ta sẽ trân trọng phụ nữ, hay căm ghét họ, hay thờ ơ với họ. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026