Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,14%, Xây lắp 46,43%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.433.396.926 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 107.895.600.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,14%, Xây lắp 46,43%, Tư vấn 21,43%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.433.396.926 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 107.895.600.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 21:46
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ HẢI MINH
27/11/2024 20:58
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, tổng dự toán của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Tư vấn thiết kế Liên Minh
26/11/2024 14:30
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCB VIỆT NAM
18/11/2024 20:22
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo doanh trại Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn Công binh 575 của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với 8 gói thầu.
16/11/2024 17:35
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo doanh trại Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn Công binh 575.
11/11/2024 16:16
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo hệ thống PCCC khu nhà ở công vụ Lữ đoàn 575 của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với 3 gói thầu.
10/11/2024 19:40
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công cắm mốc ranh giới đất quốc phòng của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/10/2024 21:19
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công cắm mốc ranh giới đất quốc phòng của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 14:40
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-04: Tư vấn đo đạc, chỉnh lý, trích đo, trích lục bản đồ địa chính và cấp đổi GCNQSDĐ của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 21:46
Lữ đoàn Công binh 575 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ HẢI MINH
27/11/2024 20:58
Lữ đoàn Công binh 575 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Tư vấn thiết kế Liên Minh
26/11/2024 14:30
Lữ đoàn Công binh 575 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCB VIỆT NAM
18/11/2024 20:22
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo doanh trại Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn Công binh 575 với 8 gói thầu.
16/11/2024 17:35
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo hệ thống PCCC khu nhà ở công vụ Lữ đoàn 575 với 3 gói thầu.
10/11/2024 19:40
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công cắm mốc ranh giới đất quốc phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/10/2024 21:19
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công cắm mốc ranh giới đất quốc phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 14:40
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải TBMT Gói thầu TV-04: Tư vấn đo đạc, chỉnh lý, trích đo, trích lục bản đồ địa chính và cấp đổi GCNQSDĐ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 14:24
Lữ đoàn Công binh 575 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT Á
25/09/2024 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 21:46
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL-01: Thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ HẢI MINH
27/11/2024 20:58
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, tổng dự toán của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Tư vấn thiết kế Liên Minh
26/11/2024 14:30
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SCB VIỆT NAM
18/11/2024 20:22
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo doanh trại Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn Công binh 575 của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với 8 gói thầu.
16/11/2024 17:35
Lữ đoàn Công binh 575 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo doanh trại Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn Công binh 575.
11/11/2024 16:16
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo hệ thống PCCC khu nhà ở công vụ Lữ đoàn 575 của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với 3 gói thầu.
10/11/2024 19:40
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công cắm mốc ranh giới đất quốc phòng của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/10/2024 21:19
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu XL-01: Thi công cắm mốc ranh giới đất quốc phòng của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 14:40
Bên mời thầu Lữ đoàn Công binh 575 đã đăng tải TBMT Gói thầu TV-04: Tư vấn đo đạc, chỉnh lý, trích đo, trích lục bản đồ địa chính và cấp đổi GCNQSDĐ của chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn Công binh 575 là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026