Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,50%, Xây lắp 2,50%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 2,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.065.683.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.440.695.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,50%, Xây lắp 2,50%, Tư vấn 2,50%, Phi tư vấn 2,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.065.683.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.440.695.156 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT MS 15 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:12
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu MS01 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ LUYẾN 1981
25/08/2026 09:42
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác Tài chính của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
22/08/2026 07:40
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu MS37 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
19/08/2026 18:07
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu MS10 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
19/08/2026 17:57
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải TBMT MS10 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2026 15:01
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT MS37 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:52
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ luyện tập chuyên ngành của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:46
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản TTBKT của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
03/07/2026 14:36
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa khí tài lặn hở của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
03/07/2026 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 công bố kết quả gói thầu MS37.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ BÍCH NGỌC
06/06/2025 11:31
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 công bố kết quả gói thầu MS36.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ EXSMART HUY HOÀNG
06/06/2025 11:28
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 công bố kết quả gói thầu MS35.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ BÍCH NGỌC
06/06/2025 11:25
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đăng tải TBMT MS37 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/05/2025 18:51
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đăng tải TBMT MS36 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/05/2025 18:51
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đăng tải TBMT MS35 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/05/2025 18:50
LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 công bố kết quả gói thầu MS42.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng Thuyết Minh
05/05/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT MS 15 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:12
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu MS01 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ LUYẾN 1981
25/08/2026 09:42
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ công tác Tài chính của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
22/08/2026 07:40
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu MS37 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
19/08/2026 18:07
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu MS10 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
19/08/2026 17:57
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải TBMT MS10 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2026 15:01
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT MS37 của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:52
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ luyện tập chuyên ngành của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 với 1 gói thầu.
27/07/2026 15:46
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo quản TTBKT của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
03/07/2026 14:36
Bên mời thầu LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa khí tài lặn hở của chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
03/07/2026 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 là chủ đầu tư của 52 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 là chủ đầu tư của 80 TBMT, trong đó tự mời thầu 75 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư LỮ ĐOÀN ĐẶC CÔNG HẢI QUÂN 126 là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách duy nhất để có một người bạn là hãy làm một người bạn. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh