Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.205.122.570 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.618.576.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 23,08%, Tư vấn 15,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 103.205.122.570 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.618.576.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 10:23
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XDTM AN PHÁT
17/06/2026 17:08
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với 2 gói thầu.
17/06/2026 17:06
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu MS: Mua báo và tạp chí năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUỐC TẾ NAM HOÀNG LONG
16/04/2026 14:00
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải TBMT MS: Mua báo và tạp chí năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2026 16:01
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải KHLCNT Mua báo và tạp chí năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với 2 gói thầu.
16/03/2026 15:18
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
07/10/2025 13:07
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2025 23:10
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với 2 gói thầu.
23/07/2025 22:32
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, doanh cụ của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH MTV Công nghiệp Hoàn Thành
16/07/2025 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn phòng không 77 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng các hạng mục còn thiếu của Tiểu đoàn 3/Lữ đoàn 77/Quân khu 7 với 10 gói thầu.
24/04/2025 10:29
Lữ đoàn phòng không 77 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG HẢI
27/02/2025 11:55
Lữ đoàn phòng không 77 đăng tải KHLCNT Gói thầu MS: Mua báo và tạp chí năm 2025 với 2 gói thầu.
27/02/2025 11:54
Lữ đoàn phòng không 77 công bố kết quả gói thầu HH-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI LÊ NGUYÊN
20/09/2024 00:07
Lữ đoàn phòng không 77 công bố kết quả gói thầu TV-04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG HẢI
19/09/2024 23:48
Lữ đoàn phòng không 77 công bố kết quả gói thầu TV-03: Chi phí lập HSMT, đánh giá HSDT thi công + Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG & SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRƯỜNG HẢI
19/09/2024 23:46
Lữ đoàn phòng không 77 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 3) Dự án: Xóa nhà cấp 4 hết niên hạn sử dụng, xuống cấp nặng Tiểu đoàn 1/Lữ đoàn 77/Quân khu 7 với 7 gói thầu.
29/08/2024 18:06
Lữ đoàn phòng không 77 công bố KQMT gói thầu HH-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
29/08/2024 14:04
Lữ đoàn phòng không 77 đăng tải TBMT HH-01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
19/08/2024 13:22
Lữ đoàn phòng không 77 đăng tải KHLCNT Công trình: Bể huấn luyện bơi Lữ đoàn 77/Quân khu 7 với 3 gói thầu.
08/08/2024 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 10:23
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XDTM AN PHÁT
17/06/2026 17:08
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua xăng dầu phân cấp năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với 2 gói thầu.
17/06/2026 17:06
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu MS: Mua báo và tạp chí năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUỐC TẾ NAM HOÀNG LONG
16/04/2026 14:00
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải TBMT MS: Mua báo và tạp chí năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/03/2026 16:01
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải KHLCNT Mua báo và tạp chí năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với 2 gói thầu.
16/03/2026 15:18
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
07/10/2025 13:07
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải TBMT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2025 23:10
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải KHLCNT Mua xăng dầu phân cấp năm 2025 của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 với 2 gói thầu.
23/07/2025 22:32
Bên mời thầu Lữ đoàn phòng không 77 đã đăng tải kết quả gói thầu TB-01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị, doanh cụ của chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH MTV Công nghiệp Hoàn Thành
16/07/2025 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn phòng không 77 là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tiền là bạc giả của hạnh phúc. "
E. Goncourt
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh