Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 120 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 117 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.993.836.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.234.556.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.993.836.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.234.556.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý III/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
27/07/2026 09:07
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý III/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
27/07/2026 08:59
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý II/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
11/05/2026 16:23
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý II/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
11/05/2026 16:19
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa sửa chữa, bảo dưỡng quý II của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ LẠC
23/04/2026 09:44
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa sửa chữa, bảo dưỡng quý II của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
23/04/2026 08:53
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa sửa chữa, bảo dưỡng quý II năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
21/04/2026 08:14
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý I/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MINH PHÁT
13/03/2026 10:05
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách truyện phục vụ hoạt động thư viện quý I năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
13/03/2026 10:03
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách truyện phục vụ hoạt động thư viện quý I năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
13/03/2026 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác quản lý BHXH.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MINH PHÁT
24/06/2025 16:29
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác quản lý BHXH với 1 gói thầu.
19/06/2025 14:14
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phúc lợi phục vụ sinh hoạt đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG BÁCH HÓA TỔNG HỢP TÀI ĐỨC
11/06/2025 16:21
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua vật tư phúc lợi phục vụ sinh hoạt đơn vị với 1 gói thầu.
10/06/2025 08:21
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sữa, xà bông bảo đảm cho đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Thị Diễm Thúy
13/05/2025 16:14
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sữa, xà bông bảo đảm cho đơn vị với 1 gói thầu.
13/05/2025 16:06
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa "Sách, truyện quý II năm 2025".
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
30/04/2025 21:52
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa "Sách, truyện quý II năm 2025" với 1 gói thầu.
30/04/2025 21:17
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư sửa chữa nhà xe, nhà kho; giá, lán PCCC Lữ đoàn 234.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ LẠC
28/04/2025 08:47
Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, vật tư sửa chữa nhà xe, nhà kho; giá lán PCCC Lữ đoàn 234 với 1 gói thầu.
28/04/2025 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý III/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
27/07/2026 09:07
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý III/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
27/07/2026 08:59
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý II/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
11/05/2026 16:23
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý II/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
11/05/2026 16:19
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa sửa chữa, bảo dưỡng quý II của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ LẠC
23/04/2026 09:44
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa sửa chữa, bảo dưỡng quý II của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
23/04/2026 08:53
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa sửa chữa, bảo dưỡng quý II năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
21/04/2026 08:14
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ nghiệp vụ Tuyên huấn quý I/2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG MINH PHÁT
13/03/2026 10:05
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách truyện phục vụ hoạt động thư viện quý I năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THƯ (CỬA HÀNG SÁCH THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC VĂN HÓA PHẨM LÊ THỊ THƯ)
13/03/2026 10:03
Bên mời thầu Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sách truyện phục vụ hoạt động thư viện quý I năm 2026 của chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 với 1 gói thầu.
13/03/2026 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 120 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 79 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 là chủ đầu tư của 112 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn PPK234, Quân đoàn 34 là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ảnh hưởng của mỗi người lên người khác trong cuộc đời là một kiểu bất diệt. "
John Quincy Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh