Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215 như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.745.779.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.680.474.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.745.779.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.680.474.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
26/03/2021 07:38
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
26/03/2021 06:58
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
26/03/2021 06:55
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Lắp đặt hệ thống điện điều khiển của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Tự động hóa Kỹ thuật Quân sự
01/11/2020 09:31
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Hệ thống cơ khí khu mục tiêu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp X55
28/10/2020 21:40
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng khu mục tiêu và đường vận động xe tăng của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Huy
08/10/2020 00:00
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Minh Thủy
30/09/2020 17:49
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/09/2020 22:33
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu PTV-01: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
05/06/2020 14:59
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu XD-01: Xây dựng nhà để xe Tăng thiết giáp- Lữ đoàn 215 của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Huy
02/06/2020 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Minh Thủy
26/03/2021 07:38
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
26/03/2021 06:58
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
26/03/2021 06:55
Lữ đoàn xe tăng 215 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Báo cáo Kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây mới nhà che xe tăng tại Lữ đoàn 215/BC Tăng thiết giáp với 6 gói thầu.
24/02/2021 21:15
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Lắp đặt hệ thống điện điều khiển.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Tự động hóa Kỹ thuật Quân sự
01/11/2020 09:31
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Hệ thống cơ khí khu mục tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp X55
28/10/2020 21:40
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng khu mục tiêu và đường vận động xe tăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Huy
08/10/2020 00:00
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Minh Thủy
30/09/2020 17:49
Lữ đoàn xe tăng 215 công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/09/2020 22:33
Lữ đoàn xe tăng 215 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Báo cáo Kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường bắn cơ bản xe Tăng của Lữ đoàn XT215 với 6 gói thầu.
28/08/2020 11:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
26/03/2021 07:38
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, HSYC, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
26/03/2021 06:58
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
26/03/2021 06:55
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Lắp đặt hệ thống điện điều khiển của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Tự động hóa Kỹ thuật Quân sự
01/11/2020 09:31
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB-01: Hệ thống cơ khí khu mục tiêu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp X55
28/10/2020 21:40
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XD-01: Xây dựng khu mục tiêu và đường vận động xe tăng của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Huy
08/10/2020 00:00
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Minh Thủy
30/09/2020 17:49
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
03/09/2020 22:33
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu PTV-01: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
05/06/2020 14:59
Bên mời thầu Lữ đoàn xe tăng 215 đã đăng tải kết quả gói thầu XD-01: Xây dựng nhà để xe Tăng thiết giáp- Lữ đoàn 215 của chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thanh Huy
02/06/2020 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215 là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn xe tăng 215 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi trẻ tuổi nên tìm hiểu triết lý, khi già lão cũng đừng bỏ bê tìm hiểu triết lý, vì sức khỏe của tâm hồn không phân biệt sớm muộn. "
Epicurus (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh