Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.534.445.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.479.445.378 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.534.445.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.479.445.378 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (2)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thuê âm thanh phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải trí truyền thông Tuấn Ngọc Prosound
26/02/2025 16:40
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
15/02/2025 15:21
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEDBECO VIỆT NAM
04/02/2025 17:13
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
19/01/2025 15:55
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thuê âm thanh phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
19/01/2025 15:51
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên tập chương trình ca, múa, nhạc “Sông Mã - Bản hùng ca vang mãi” tham dự “Liên hoan Ca, Múa, Nhạc toàn quốc - 2024” của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thế Việt
13/09/2024 15:31
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên tập chương trình ca, múa, nhạc “Sông Mã - Bản hùng ca vang mãi” tham dự “Liên hoan Ca, Múa, Nhạc toàn quốc - 2024” của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
05/09/2024 14:48
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên đạo múa tác phẩm "Hàm Rồng gửi trọn thanh xuân" và "Hàm Rồng cảm xúc lúc rạng đông - Bay lên giáng núi rồng thiêng" tham gia Liên hoan Ca, múa, nhạc toàn quốc năm 2024 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: Tạ Xuân Chiến
28/08/2024 08:14
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên đạo múa tác phẩm "Hàm Rồng gửi trọn thanh xuân" và "Hàm Rồng cảm xúc lúc rạng đông - Bay lên giáng núi rồng thiêng" tham gia Liên hoan Ca, múa, nhạc toàn quốc năm 2024 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
23/08/2024 15:08
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp đặt cửa thép ngăn cháy cho Nhà hát Ca múa Kịch Lam Sơn của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CỬA PC36
23/08/2024 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thuê âm thanh phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải trí truyền thông Tuấn Ngọc Prosound
26/02/2025 16:40
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
15/02/2025 15:21
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEDBECO VIỆT NAM
04/02/2025 17:13
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
19/01/2025 15:55
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thuê âm thanh phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 với 1 gói thầu.
19/01/2025 15:51
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên tập chương trình ca, múa, nhạc “Sông Mã - Bản hùng ca vang mãi” tham dự “Liên hoan Ca, Múa, Nhạc toàn quốc - 2024”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thế Việt
13/09/2024 15:31
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên tập chương trình ca, múa, nhạc “Sông Mã - Bản hùng ca vang mãi” tham dự “Liên hoan Ca, Múa, Nhạc toàn quốc - 2024” với 1 gói thầu.
05/09/2024 14:48
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên đạo múa tác phẩm "Hàm Rồng gửi trọn thanh xuân" và "Hàm Rồng cảm xúc lúc rạng đông - Bay lên giáng núi rồng thiêng" tham gia Liên hoan Ca, múa, nhạc toàn quốc năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạ Xuân Chiến
28/08/2024 08:14
Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn công bố kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp đặt cửa thép ngăn cháy cho Nhà hát Ca múa Kịch Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CỬA PC36
23/08/2024 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thuê âm thanh phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải trí truyền thông Tuấn Ngọc Prosound
26/02/2025 16:40
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
15/02/2025 15:21
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEDBECO VIỆT NAM
04/02/2025 17:13
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cho thuê Màn hình LED phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
19/01/2025 15:55
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Thuê âm thanh phục vụ chương trình Tết Nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
19/01/2025 15:51
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên tập chương trình ca, múa, nhạc “Sông Mã - Bản hùng ca vang mãi” tham dự “Liên hoan Ca, Múa, Nhạc toàn quốc - 2024” của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thế Việt
13/09/2024 15:31
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên tập chương trình ca, múa, nhạc “Sông Mã - Bản hùng ca vang mãi” tham dự “Liên hoan Ca, Múa, Nhạc toàn quốc - 2024” của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
05/09/2024 14:48
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên đạo múa tác phẩm "Hàm Rồng gửi trọn thanh xuân" và "Hàm Rồng cảm xúc lúc rạng đông - Bay lên giáng núi rồng thiêng" tham gia Liên hoan Ca, múa, nhạc toàn quốc năm 2024 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: Tạ Xuân Chiến
28/08/2024 08:14
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Biên đạo múa tác phẩm "Hàm Rồng gửi trọn thanh xuân" và "Hàm Rồng cảm xúc lúc rạng đông - Bay lên giáng núi rồng thiêng" tham gia Liên hoan Ca, múa, nhạc toàn quốc năm 2024 của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn với 1 gói thầu.
23/08/2024 15:08
Bên mời thầu Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lắp đặt cửa thép ngăn cháy cho Nhà hát Ca múa Kịch Lam Sơn của chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CỬA PC36
23/08/2024 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát ca múa kịch Lam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy chăm chút từng khoảnh khắc của cuộc đời vì thời gian như bóng câu qua khe cửa và cuộc đời chỉ là một mùa hè ngắn ngủi. "
Samuel Jackson
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh