Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 79 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 397 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 327 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 317 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.676.472.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.294.683.512 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN như sau:
- Có quan hệ với 172 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.676.472.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.294.683.512 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Nhóm tứ ca - Chương trình đi bộ đồng hành kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn-Gia Định vinh dự mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI SEN VÀNG
27/08/2026 17:16
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 05 nhà tranh phục vụ không gian sắp đặt phía trước sân khấu biểu diễn - Chương trình biểu diễn âm nhạc dân tộc kết hợp múa, thời trang, trọng điểm, đặc sắc phục vụ nhân dân hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn - Gia Định chính thức mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT SỰ KIỆN PHAN ANH
27/08/2026 10:31
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Máy chiếu mapping - Chương trình biểu diễn âm nhạc dân tộc kết hợp múa, thời trang, trọng điểm, đặc sắc phục vụ nhân dân hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn - Gia Định chính thức mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DƯƠNG ANH
27/08/2026 10:18
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Hòa âm phối khí - Chương trình nghệ thuật đón chào năm mới 2026 của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
27/08/2026 09:19
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải KHLCNT Chương trình Họp mặt người có công tiêu biểu nhân Kỷ niệm 79 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2026) của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN với 2 gói thầu.
21/08/2026 17:51
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải KHLCNT Chương trình biểu diễn âm nhạc dân tộc kết hợp múa, thời trang, trọng điểm, đặc sắc phục vụ nhân dân hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn - Gia Định chính thức mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh (02/7/1976 - 02/7/2026) của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN với 7 gói thầu.
21/08/2026 17:34
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Vũ đoàn - Chương trình đi bộ đồng hành kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn-Gia Định vinh dự mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN BÙI HẠ KHUYÊN
19/08/2026 17:08
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải KHLCNT Chương trình đi bộ đồng hành kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn-Gia Định vinh dự mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh (02/7/1976 -02/7/2026) Chủ đề "Hành Trình Di Sản - Tiến Bước Tương Lai" của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN với 13 gói thầu.
19/08/2026 16:58
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Biên đạo múa, ngày 25/4 và 26/4/2026 (tối) - Chương trình nghệ thuật phục vụ Lễ Giỗ tổ Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH THỨC
18/08/2026 16:59
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Đạo diễn - Chương trình nghệ thuật "Thống nhất non sông" kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Hùng
18/08/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Thuê phục trang và đạo cụ - Chương trình Lễ kỷ niệm 30 năm thiết lập quan hệ hợp tác hữu nghị Thành phố Hồ Chí Minh - Busan năm 2025 tại Hàn Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TRẦN PHAN
25/01/2026 17:16
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Thuê khách sạn và xe buýt cho đoàn - Chương trình Lễ kỷ niệm 30 năm thiết lập quan hệ hợp tác hữu nghị Thành phố Hồ Chí Minh - Busan năm 2025 tại Hàn Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ DU LỊCH BẾN THÀNH
25/01/2026 17:15
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Hòa âm phối khí và thu âm- Chương trình Lễ kỷ niệm 30 năm thiết lập quan hệ hợp tác hữu nghị Thành phố Hồ Chí Minh - Busan năm 2025 tại Hàn Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MINH PHIM
25/01/2026 17:13
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Biên đạo múa - Chương trình Lễ kỷ niệm 30 năm thiết lập quan hệ hợp tác hữu nghị Thành phố Hồ Chí Minh - Busan năm 2025 tại Hàn Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ NEXT GROUP
25/01/2026 17:12
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Kịch bản - Chương trình Lễ kỷ niệm 30 năm thiết lập quan hệ hợp tác hữu nghị Thành phố Hồ Chí Minh - Busan năm 2025 tại Hàn Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THIÊN PHÚC
25/01/2026 17:09
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Biên đạo múa ngày 16/5, 17/5 và 18/5/2025-Chương trình nghệ thuật trong chuỗi sự kiện lễ hội Hoa Lan năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ NEXT GROUP
30/10/2025 11:49
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Tăng cường âm thanh, ánh sáng chương trình nghệ thuật đón tiếp các đoàn khách mời quốc tế tham dự lễ Kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRỌNG TRÚC
07/10/2025 12:38
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN công bố kết quả gói thầu Hòa âm và phối khí chương trình nghệ thuật đón tiếp các đoàn khách mời quốc tế tham dự lễ Kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ASAM
07/10/2025 12:30
NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ thực hiện chương trình Lễ kỷ niệm 30 năm thiết lập quan hệ hợp tác hữu nghị Thành phố Hồ Chí Minh - Busan năm 2025 tại Hàn Quốc với 6 gói thầu.
29/07/2025 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Nhóm tứ ca - Chương trình đi bộ đồng hành kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn-Gia Định vinh dự mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI SEN VÀNG
27/08/2026 17:16
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 05 nhà tranh phục vụ không gian sắp đặt phía trước sân khấu biểu diễn - Chương trình biểu diễn âm nhạc dân tộc kết hợp múa, thời trang, trọng điểm, đặc sắc phục vụ nhân dân hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn - Gia Định chính thức mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT SỰ KIỆN PHAN ANH
27/08/2026 10:31
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Máy chiếu mapping - Chương trình biểu diễn âm nhạc dân tộc kết hợp múa, thời trang, trọng điểm, đặc sắc phục vụ nhân dân hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn - Gia Định chính thức mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DƯƠNG ANH
27/08/2026 10:18
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Hòa âm phối khí - Chương trình nghệ thuật đón chào năm mới 2026 của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
27/08/2026 09:19
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải KHLCNT Chương trình Họp mặt người có công tiêu biểu nhân Kỷ niệm 79 năm Ngày Thương binh - Liệt sĩ (27/7/1947 - 27/7/2026) của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN với 2 gói thầu.
21/08/2026 17:51
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải KHLCNT Chương trình biểu diễn âm nhạc dân tộc kết hợp múa, thời trang, trọng điểm, đặc sắc phục vụ nhân dân hưởng ứng kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn - Gia Định chính thức mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh (02/7/1976 - 02/7/2026) của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN với 7 gói thầu.
21/08/2026 17:34
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Vũ đoàn - Chương trình đi bộ đồng hành kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn-Gia Định vinh dự mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN BÙI HẠ KHUYÊN
19/08/2026 17:08
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải KHLCNT Chương trình đi bộ đồng hành kỷ niệm 50 năm ngày Thành phố Sài Gòn-Gia Định vinh dự mang tên Chủ tịch Hồ Chí Minh (02/7/1976 -02/7/2026) Chủ đề "Hành Trình Di Sản - Tiến Bước Tương Lai" của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN với 13 gói thầu.
19/08/2026 16:58
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Biên đạo múa, ngày 25/4 và 26/4/2026 (tối) - Chương trình nghệ thuật phục vụ Lễ Giỗ tổ Hùng Vương năm 2026 của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH THỨC
18/08/2026 16:59
Bên mời thầu NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN đã đăng tải kết quả gói thầu Đạo diễn - Chương trình nghệ thuật "Thống nhất non sông" kỷ niệm 51 năm Ngày Giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2026) của chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thanh Hùng
18/08/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN là chủ đầu tư của 79 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN là chủ đầu tư của 327 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT CA MÚA NHẠC DÂN TỘC BÔNG SEN là chủ đầu tư có quan hệ với 173 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mong bạn có hơi ấm trong nhà tuyết, dầu trong đèn dầu và sự yên bình trong trái tim. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh