Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.391.031.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.383.104.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.391.031.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.383.104.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà xe của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG TRUNG
26/09/2024 11:19
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ATS
26/09/2024 10:02
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa nhà xe của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/09/2024 11:03
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
10/09/2024 10:00
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
10/09/2024 09:58
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với 5 gói thầu.
10/09/2024 09:51
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/09/2024 11:17
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn của Nhà hát Chèo Bắc Giang năm 2024 của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với 1 gói thầu.
08/08/2024 09:42
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
19/07/2024 15:12
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
19/07/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà hát Chèo Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà xe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG TRUNG
26/09/2024 11:19
Nhà hát Chèo Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ATS
26/09/2024 10:02
Nhà hát Chèo Bắc Giang công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa nhà xe với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2024 10:04
Nhà hát Chèo Bắc Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang với 1 nhà thầu tham gia.
10/09/2024 14:22
Nhà hát Chèo Bắc Giang đăng tải TBMT Thi công sửa chữa nhà xe theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/09/2024 11:03
Nhà hát Chèo Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
10/09/2024 10:00
Nhà hát Chèo Bắc Giang công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
10/09/2024 09:58
Nhà hát Chèo Bắc Giang đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/09/2024 11:17
Nhà hát Chèo Bắc Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn của Nhà hát Chèo Bắc Giang năm 2024 với 1 gói thầu.
08/08/2024 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà xe của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG TRUNG
26/09/2024 11:19
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ATS
26/09/2024 10:02
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa nhà xe của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/09/2024 11:03
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
10/09/2024 10:00
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
10/09/2024 09:58
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với 5 gói thầu.
10/09/2024 09:51
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng cho Nhà hát Chèo Bắc Giang của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/09/2024 11:17
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị âm thanh, ánh sáng phục vụ công tác chuyên môn của Nhà hát Chèo Bắc Giang năm 2024 của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang với 1 gói thầu.
08/08/2024 09:42
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
19/07/2024 15:12
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Bắc Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
19/07/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Bắc Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nụ hôn của trẻ thơ là ma thuật. Nếu không tại sao chúng lại bủn xỉn cho nó như thế? "
Harvey Fierstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh