Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.061.278.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.421.931.361 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.061.278.655 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.421.931.361 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH
27/12/2024 21:45
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện làm phục trang biểu diễn vở "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Xuân
27/12/2024 21:38
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Lợp tôn chống nóng mái và làm kho đạo cụ tầng 4 của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
27/12/2024 21:32
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:19
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:16
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện trang trí cảnh cứng vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT TĂNG PHÚ MINH
24/12/2024 15:55
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện trang trí cảnh mềm và đạo cụ vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
24/12/2024 15:51
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thực hiện trang trí cảnh cứng vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:25
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thực hiện làm phục trang biểu diễn vở "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:20
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thực hiện trang trí cảnh mềm và đạo cụ vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
19/12/2024 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà hát Chèo Việt Nam công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH
27/12/2024 21:45
Nhà hát Chèo Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thực hiện làm phục trang biểu diễn vở "Chuyện Công Chúa Triều Trần".
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Xuân
27/12/2024 21:38
Nhà hát Chèo Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Lợp tôn chống nóng mái và làm kho đạo cụ tầng 4 của Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
27/12/2024 21:32
Nhà hát Chèo Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:19
Nhà hát Chèo Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:16
Nhà hát Chèo Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thực hiện trang trí cảnh cứng vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT TĂNG PHÚ MINH
24/12/2024 15:55
Nhà hát Chèo Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thực hiện trang trí cảnh mềm và đạo cụ vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
24/12/2024 15:51
Nhà hát Chèo Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thực hiện trang trí cảnh cứng vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:25
Nhà hát Chèo Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thực hiện làm phục trang biểu diễn vở "Chuyện Công Chúa Triều Trần" với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:20
Nhà hát Chèo Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thực hiện trang trí cảnh mềm và đạo cụ vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" với 1 gói thầu.
19/12/2024 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH
27/12/2024 21:45
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện làm phục trang biểu diễn vở "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Xuân
27/12/2024 21:38
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Lợp tôn chống nóng mái và làm kho đạo cụ tầng 4 của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
27/12/2024 21:32
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:19
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa phòng khách tầng 3 Rạp Kim Mã của Nhà hát Chèo Việt Nam của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
25/12/2024 15:16
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện trang trí cảnh cứng vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MỸ THUẬT TĂNG PHÚ MINH
24/12/2024 15:55
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện trang trí cảnh mềm và đạo cụ vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG THÀNH
24/12/2024 15:51
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thực hiện trang trí cảnh cứng vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:25
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thực hiện làm phục trang biểu diễn vở "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
24/12/2024 15:20
Bên mời thầu Nhà hát Chèo Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thực hiện trang trí cảnh mềm và đạo cụ vở Chèo "Chuyện Công Chúa Triều Trần" của chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam với 1 gói thầu.
19/12/2024 18:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Chèo Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sống với các khuyết điểm như những mùi hôi của ta. Chúng ta không hay biết gì nhưng chúng làm cho người khac khó chịu thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026