Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.276.276.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.968.727.281 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.276.276.835 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.968.727.281 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức 04 chương trình hát Dân ca Quan họ trên thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN & TRUYỀN THÔNG HUY MẠNH
23/03/2026 15:01
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tổ chức 04 chương trình hát Dân ca Quan họ trên thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2026 16:05
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Tổ chức 04 chương trình hát Dân ca Quan họ trên thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với 2 gói thầu.
04/03/2026 16:18
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thuê phối khí của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH biểu diễn nghệ thuật Ngọc Thạch BG
07/01/2026 15:36
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới và ghi hình chương trình quảng bá và bảo tồn Dân ca Quan họ Bắc Ninh để đưa vào USB của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với 5 gói thầu.
28/12/2025 18:27
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm USB của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIFTS VIỆT NAM
25/12/2025 08:59
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ phục vụ xây dựng và ghi hình chương trình của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HAVIS VIỆT NAM
25/12/2025 08:55
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới và ghi hình chương trình quảng bá và bảo tồn Dân ca Quan họ Bắc Ninh để đưa vào USB của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với 5 gói thầu.
25/12/2025 08:53
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sản xuất, thi công lắp đặt logo, biển bảng quảng cáo, các mô hình… khu vực sảnh, hai bên mặt tiền Nhà Dân Ca Quan Họ Bắc Ninh của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
17/12/2025 18:53
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí mỹ thuật, tranh nghệ thuật khu vực sảnh và hai bên mặt tiền Nhà Dân Ca Quan Họ Bắc Ninh của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT SÂN KHẤU VÀ TRUYỀN THÔNG VIỆT
17/12/2025 18:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua mic cài phục vụ biểu diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ - NKVIETNAM
05/09/2025 11:25
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
05/09/2025 10:54
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua mic cài phục vụ biểu diễn với 2 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 09:18
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua mic cài phục vụ biểu diễn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 14:25
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua mic cài phục vụ biểu diễn với 2 gói thầu.
25/06/2025 23:44
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng chương trình nghệ thuật tham gia liên hoan Tuồng và Dân ca kịch toàn quốc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Blue Flame Events
23/06/2025 14:31
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng chương trình nghệ thuật tham gia liên hoan Tuồng và Dân ca kịch toàn quốc năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 09:32
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng chương trình nghệ thuật tham gia liên hoan Tuồng và Dân ca kịch toàn quốc năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/06/2025 22:17
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Xây dựng chương trình nghệ thuật tham gia liên hoan Tuồng và Dân ca kịch toàn quốc năm 2025 với 2 gói thầu.
10/06/2025 10:00
Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sản xuất 18 tập phim hoạt hình tuyên truyền bộ quy tắc "Văn hóa giao thông" của người Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HAVIS VIỆT NAM
02/06/2025 13:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tổ chức 04 chương trình hát Dân ca Quan họ trên thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN & TRUYỀN THÔNG HUY MẠNH
23/03/2026 15:01
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Tổ chức 04 chương trình hát Dân ca Quan họ trên thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2026 16:05
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Tổ chức 04 chương trình hát Dân ca Quan họ trên thuyền năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với 2 gói thầu.
04/03/2026 16:18
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thuê phối khí của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH biểu diễn nghệ thuật Ngọc Thạch BG
07/01/2026 15:36
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới và ghi hình chương trình quảng bá và bảo tồn Dân ca Quan họ Bắc Ninh để đưa vào USB của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với 5 gói thầu.
28/12/2025 18:27
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm USB của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIFTS VIỆT NAM
25/12/2025 08:59
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ phục vụ xây dựng và ghi hình chương trình của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG HAVIS VIỆT NAM
25/12/2025 08:55
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới và ghi hình chương trình quảng bá và bảo tồn Dân ca Quan họ Bắc Ninh để đưa vào USB của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh với 5 gói thầu.
25/12/2025 08:53
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sản xuất, thi công lắp đặt logo, biển bảng quảng cáo, các mô hình… khu vực sảnh, hai bên mặt tiền Nhà Dân Ca Quan Họ Bắc Ninh của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
17/12/2025 18:53
Bên mời thầu Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí mỹ thuật, tranh nghệ thuật khu vực sảnh và hai bên mặt tiền Nhà Dân Ca Quan Họ Bắc Ninh của chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT SÂN KHẤU VÀ TRUYỀN THÔNG VIỆT
17/12/2025 18:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát dân ca quan họ Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta nói, con ong, độc nhất ở cái đuôi, còn đàn bà độc nhất là ở tấm lòng. Không sai đâu, nhưng cậu nghĩ kĩ đi, nếu cậu không chọc phá con ong, nó sẽ chẳng chích, cũng như đàn bà, nếu không đẩy họ vào đường cùng, họ sẽ không bao giờ thâm độc. "
Toboso Yana
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh