Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 229 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 119 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 118 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 92,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.680.079.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.715.803.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 92,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.680.079.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.715.803.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,88%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khu vực hoạt động: Đờn ca tài tử, triển lãm hình ảnh, trưng bày giới thiệu, làng nghề truyền thống của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
28/08/2026 16:42
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đạo cụ, trang phục của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông Giải trí IDC
28/08/2026 16:41
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống sân khấu, Layer truss, bàn ghế, nhà bạt của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT LÊ PHAN
28/08/2026 16:39
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AZ SAIGON
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật trong khuôn khổ các hoạt động giáo dục di sản văn hóa cho học sinh năm 2026 chủ đề "Giữ Hồn Di sản Phương Nam" tại Trường THPT Võ Thị Sáu của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:36
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đạo cụ, trang phục của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông Giải trí IDC
25/08/2026 10:22
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống sân khấu, Layer truss, bàn ghế của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
25/08/2026 10:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
25/08/2026 10:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khu vực hoạt động: Đờn ca tài tử, triển lãm hình ảnh, trưng bày giới thiệu, làng nghề truyền thống của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT MỸ THUẬT DƯƠNG NHÂN
25/08/2026 10:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật trong khuôn khổ các hoạt động giáo dục di sản văn hóa cho học sinh năm 2026 với chủ đề “Giữ Hồn Di sản Phương Nam” tại Trường THCS Nguyễn Trãi của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM với 4 gói thầu.
25/08/2026 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Công tác hậu cần kỹ thuật phục vụ các xuất diễn thiếu nhi trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO ĐÔ THỊ XANH
20/06/2025 15:43
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố KQMT gói thầu Công tác hậu cần kỹ thuật phục vụ các xuất diễn thiếu nhi trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:23
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đăng tải TBMT Công tác hậu cần kỹ thuật phục vụ các xuất diễn thiếu nhi trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 15:57
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG
04/06/2025 12:06
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA
04/06/2025 12:04
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Xe vận chuyển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HẢI THÁI
16/05/2025 08:51
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Cảnh trí sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT NGUYỄN HÒA
14/05/2025 16:29
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Trang phục biểu diễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ QUẢNG CÁO NGÔI SAO MỚI
14/05/2025 16:25
NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM công bố kết quả gói thầu Truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG TẠO MÂY ĐỎ
14/05/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khu vực hoạt động: Đờn ca tài tử, triển lãm hình ảnh, trưng bày giới thiệu, làng nghề truyền thống của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
28/08/2026 16:42
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đạo cụ, trang phục của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông Giải trí IDC
28/08/2026 16:41
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống sân khấu, Layer truss, bàn ghế, nhà bạt của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT LÊ PHAN
28/08/2026 16:39
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AZ SAIGON
28/08/2026 16:38
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật trong khuôn khổ các hoạt động giáo dục di sản văn hóa cho học sinh năm 2026 chủ đề "Giữ Hồn Di sản Phương Nam" tại Trường THPT Võ Thị Sáu của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:36
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đạo cụ, trang phục của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Truyền thông Giải trí IDC
25/08/2026 10:22
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống sân khấu, Layer truss, bàn ghế của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
25/08/2026 10:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống âm thanh ánh sáng, màn hình led của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
25/08/2026 10:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí khu vực hoạt động: Đờn ca tài tử, triển lãm hình ảnh, trưng bày giới thiệu, làng nghề truyền thống của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT MỸ THUẬT DƯƠNG NHÂN
25/08/2026 10:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật trong khuôn khổ các hoạt động giáo dục di sản văn hóa cho học sinh năm 2026 với chủ đề “Giữ Hồn Di sản Phương Nam” tại Trường THCS Nguyễn Trãi của chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM với 4 gói thầu.
25/08/2026 09:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM là chủ đầu tư của 111 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT KỊCH TP.HCM là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quá khứ là tro tàn; tương lai là gỗ. Chỉ ngày hôm nay là lửa sáng chói lòa. "
Ngạn ngữ Eskimo
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh