Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 120 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 125 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.627.796.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.672.384.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.627.796.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 110.672.384.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ VIETNAMSHOW
04/09/2026 08:39
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn cho đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Hệ Thống Tiệc Cưới Và Sự Kiện Asean
03/09/2026 10:56
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nghỉ cho đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH BIZ GLOBAL
26/08/2026 15:00
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe đưa đón cho đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ vận tải và du lịch lữ hành Quang Anh
26/08/2026 11:45
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:30
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026" của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long với 6 gói thầu.
11/08/2026 15:18
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
11/08/2026 14:32
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
11/08/2026 14:29
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026" của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long với 6 gói thầu.
11/08/2026 14:20
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kho bãi, nhà xưởng phục vụ bảo quản, cất giữ trang phục, đạo cụ sân khấu của Nhà hát múa rối Thăng Long của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Tiến Hùng
11/08/2026 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà hát Múa rối Thăng Long công bố kết quả gói thầu Thuê trang thiết bị âm thanh, ánh sáng bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH SÁNG BIỂU DIỄN TUYỆT KỸ
27/06/2025 16:08
Nhà hát Múa rối Thăng Long công bố kết quả gói thầu Thuê trang thiết bị âm thanh, ánh sáng cơ bản tại cung Việt Xô.
- Nhà thầu trúng thầu: CUNG VĂN HÓA LAO ĐỘNG HỮU NGHỊ VIỆT XÔ
27/06/2025 16:04
Nhà hát Múa rối Thăng Long công bố kết quả gói thầu Thuê trang phục đạo cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN CAO GIA
27/06/2025 16:00
Nhà hát Múa rối Thăng Long đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Chương trình nghệ thuật tại lễ công bố nghị quyết của Ủy Ban Thường Vụ Quốc Hội và các quyết định của Thành Phố về việc triển khai tổ chức đơn vị hành chính cấp xã" Chung sức đồng lòng - Vững bước tương lai" tại Cung văn hóa lao động hữu nghị Việt Xô với 3 gói thầu.
27/06/2025 15:54
Nhà hát Múa rối Thăng Long đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Chương trình nghệ thuật tại lễ công bố nghị quyết của Ủy Ban Thường Vụ Quốc Hội và các quyết định của Thành Phố về việc triển khai tổ chức đơn vị hành chính cấp xã" Chung sức đồng lòng - Vững bước tương lai" tại Cung văn hóa lao động hữu nghị Việt Xô với 2 gói thầu.
27/06/2025 10:26
Nhà hát Múa rối Thăng Long đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Chương trình nghệ thuật tại lễ công bố nghị quyết của Ủy Ban Thường Vụ Quốc Hội và các quyết định của Thành Phố về việc triển khai tổ chức đơn vị hành chính cấp xã" Chung sức đồng lòng - Vững bước tương lai" tại Cung văn hóa lao động hữu nghị Việt Xô với 2 gói thầu.
26/06/2025 15:39
Nhà hát Múa rối Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gia công tạo hình con rối, đạo cụ biểu diễn chương trình rối nước của Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Hồi
17/06/2025 10:23
Nhà hát Múa rối Thăng Long đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán, kế hoạch lựa chọn nhà thầu: " Gia công tạo hình con rối, đạo cụ biểu diễn chương trình rối nước của Nhà hát Múa rối Thăng Long" với 1 gói thầu.
13/06/2025 09:26
Nhà hát Múa rối Thăng Long công bố kết quả gói thầu Tổ chức Gala dinner (2 đợt).
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
11/06/2025 16:57
Nhà hát Múa rối Thăng Long công bố kết quả gói thầu Thuê phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ THƯƠNG MẠI HẢI ĐĂNG
11/06/2025 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ VIETNAMSHOW
04/09/2026 08:39
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn cho đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Hệ Thống Tiệc Cưới Và Sự Kiện Asean
03/09/2026 10:56
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ nghỉ cho đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH BIZ GLOBAL
26/08/2026 15:00
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe đưa đón cho đoàn khách quốc tế của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ vận tải và du lịch lữ hành Quang Anh
26/08/2026 11:45
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026 của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:30
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026" của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long với 6 gói thầu.
11/08/2026 15:18
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng HN72
11/08/2026 14:32
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
11/08/2026 14:29
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Tổ chức các hoạt động trong khuôn khổ chương trình " Festival Thăng Long-Hà Nội lần thứ II, năm 2026" của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long với 6 gói thầu.
11/08/2026 14:20
Bên mời thầu Nhà hát Múa rối Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kho bãi, nhà xưởng phục vụ bảo quản, cất giữ trang phục, đạo cụ sân khấu của Nhà hát múa rối Thăng Long của chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Tiến Hùng
11/08/2026 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long là chủ đầu tư của 78 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 43 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long là chủ đầu tư của 125 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà hát Múa rối Thăng Long là chủ đầu tư có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người luôn phải bận rộn với tư tưởng của mình nếu muốn đạt được bất cứ cái gì. "
Antonie van Leeuwenhoek
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026