Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.812.870.607 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.887.695.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.812.870.607 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.887.695.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Biên tập, thu âm (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí" của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN ART
26/12/2024 06:53
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở múa Rối nước “Yết Kiêu” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
18/12/2024 13:56
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Đạo diễn dàn dựng vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí" của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MẠNH QUYỀN
13/12/2024 11:10
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí" của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN HOÀNG MINH KHOA
13/12/2024 11:08
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở múa Rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên Cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN QUANG HƯNG
12/12/2024 17:48
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải KHLCNT dự toán Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) 02 vở múa Rối nước “Yết Kiêu” và “Giấc mơ Nàng Tiên Cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM với 2 gói thầu.
10/12/2024 13:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải KHLCNT dự toán Đạo diễn dàn dựng; sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) và Biên tập, thu âm (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM với 3 gói thầu.
10/12/2024 11:54
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm con rối, máy rối, đạo cụ, cảnh trí vở Múa rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ THI CÔNG QUẢNG CÁO THÀNH NAM
03/12/2024 17:32
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm đạo cụ, linh vật, cảnh trí, trang phục vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT NGUYỄN HÒA
22/11/2024 13:58
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải TBMT Hàng hóa - Thực hiện làm con rối, máy rối, đạo cụ, cảnh trí vở Múa rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Biên tập, thu âm (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN ART
26/12/2024 06:53
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở múa Rối nước “Yết Kiêu”.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN QUANG HƯNG
18/12/2024 13:56
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Đạo diễn dàn dựng vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí".
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MẠNH QUYỀN
13/12/2024 11:10
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí".
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN HOÀNG MINH KHOA
13/12/2024 11:08
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở múa Rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên Cá”.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN QUANG HƯNG
12/12/2024 17:48
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đăng tải KHLCNT dự toán Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) 02 vở múa Rối nước “Yết Kiêu” và “Giấc mơ Nàng Tiên Cá” với 2 gói thầu.
10/12/2024 13:21
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đăng tải KHLCNT dự toán Đạo diễn dàn dựng; sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) và Biên tập, thu âm (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí” với 3 gói thầu.
10/12/2024 11:54
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm con rối, máy rối, đạo cụ, cảnh trí vở Múa rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên cá”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ THI CÔNG QUẢNG CÁO THÀNH NAM
03/12/2024 17:32
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố KQMT gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm con rối, máy rối, đạo cụ, cảnh trí vở Múa rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên cá” với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 16:11
NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm đạo cụ, linh vật, cảnh trí, trang phục vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT NGUYỄN HÒA
22/11/2024 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Biên tập, thu âm (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí" của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ GIẢI TRÍ TRUYỀN THÔNG SÀI GÒN ART
26/12/2024 06:53
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở múa Rối nước “Yết Kiêu” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
18/12/2024 13:56
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Đạo diễn dàn dựng vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí" của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MẠNH QUYỀN
13/12/2024 11:10
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí" của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN HOÀNG MINH KHOA
13/12/2024 11:08
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Phi tư vấn - Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) vở múa Rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên Cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN QUANG HƯNG
12/12/2024 17:48
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải KHLCNT dự toán Thực hiện sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) 02 vở múa Rối nước “Yết Kiêu” và “Giấc mơ Nàng Tiên Cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM với 2 gói thầu.
10/12/2024 13:21
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải KHLCNT dự toán Đạo diễn dàn dựng; sáng tác âm nhạc (ca khúc và nhạc nền) và Biên tập, thu âm (ca khúc và nhạc nền) vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM với 3 gói thầu.
10/12/2024 11:54
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm con rối, máy rối, đạo cụ, cảnh trí vở Múa rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN VÀ THI CÔNG QUẢNG CÁO THÀNH NAM
03/12/2024 17:32
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa - Thực hiện làm đạo cụ, linh vật, cảnh trí, trang phục vở Xiếc “Vùng đất kỳ bí” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT NGUYỄN HÒA
22/11/2024 13:58
Bên mời thầu NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM đã đăng tải TBMT Hàng hóa - Thực hiện làm con rối, máy rối, đạo cụ, cảnh trí vở Múa rối nước “Giấc mơ Nàng Tiên cá” của chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NHÀ HÁT NGHỆ THUẬT PHƯƠNG NAM là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Có gì đó” không thể sinh ra từ “không có gì”. "
Frank Herbert
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026