Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 214 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 225 gói thầu, trong đó có 211 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 198 gói (với 203 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 237 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,66%, Xây lắp 0,99%, Tư vấn 0,99%, Phi tư vấn 7,88%, Hỗn hợp 0,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.546.393.583 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 292.547.889.139 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 như sau:
- Có quan hệ với 97 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,66%, Xây lắp 0,99%, Tư vấn 0,99%, Phi tư vấn 7,88%, Hỗn hợp 0,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 296.546.393.583 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 292.547.889.139 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải TBMT VT12: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:21
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy đợt 12 năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:02
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải TBMT VT11: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:41
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy đợt 11 năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:58
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu VT09: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TMH
07/08/2026 14:43
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quần áo bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MAY MẶC NHẬT LONG ANH
05/08/2026 15:54
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm quân trang năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
05/08/2026 15:08
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Bảo đảm quân trang năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:49
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu VT10: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ CÔNG NGHỆ NHẬT MINH
30/07/2026 10:21
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy đợt 10 năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu KH01. Mua sắm 03 xe ô tô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TẤN PHÁT ĐẠT, CÔNG TY CỔ PHẦN BẾN THÀNH Ô TÔ, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
23/01/2026 14:32
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, dụng cụ phục vụ nhiệm vụ Tham gia TDTT Quân chủng Phòng không-Không quân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MAY MẶC NHẬT LONG ANH
10/08/2025 05:23
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-03: Chống mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRẦN ANH
07/08/2025 07:34
Nhà máy quốc phòng A29 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự án Xây dựng nhà làm việc Ban Giám đốc và Trung tâm chỉ huy Nhà máy A29/Quân chủng PK-KQ với 11 gói thầu.
07/08/2025 07:32
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu Gói thầu XD-02: Di chuyển trạm biến áp và hệ thống đường dây điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LONG THIÊN HẢI
07/08/2025 07:30
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu VT14: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT ngành RĐ-XM của Nhà máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TMH
10/07/2025 16:57
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị bảo hộ lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Huỳnh
08/07/2025 17:49
Nhà máy quốc phòng A29 công bố kết quả gói thầu VT13: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT ngành PPK của Nhà máy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Thương mại Đông Dương
08/07/2025 14:39
Nhà máy quốc phòng A29 công bố KQMT gói thầu VT14: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT ngành RĐ-XM của Nhà máy với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 08:05
Nhà máy quốc phòng A29 công bố KQMT gói thầu VT13: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT ngành PPK của Nhà máy với 3 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải TBMT VT12: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:21
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy đợt 12 năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:02
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải TBMT VT11: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:41
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy đợt 11 năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:58
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu VT09: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TMH
07/08/2026 14:43
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quần áo bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN MAY MẶC NHẬT LONG ANH
05/08/2026 15:54
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo đảm quân trang năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28
05/08/2026 15:08
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Bảo đảm quân trang năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:49
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải kết quả gói thầu VT10: Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ CÔNG NGHỆ NHẬT MINH
30/07/2026 10:21
Bên mời thầu Nhà máy quốc phòng A29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hoá phục vụ sửa chữa TBKT của Nhà máy đợt 10 năm 2026 của chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 với 1 gói thầu.
30/07/2026 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 là chủ đầu tư của 214 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 174 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 là chủ đầu tư của 203 TBMT, trong đó tự mời thầu 174 TBMT, đơn vị khác mời thầu 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 là chủ đầu tư của 237 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nhà máy quốc phòng A29 là chủ đầu tư có quan hệ với 97 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng đếm những gì bạn đã mất, hãy quý trọng những gì bạn đang có và lên kế hoạch cho những gì sẽ đạt được bởi quá khứ không bao giờ trở lại, nhưng tương lai có thể bù đắp cho mất mát. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh