Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nông trường 717 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.209.410.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.039.170.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Nông trường 717 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.209.410.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.039.170.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MINH PHÁT.BD
09/05/2023 16:01
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải TBMT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2023 14:56
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717.
20/04/2023 11:07
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải TBMT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2023 14:35
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Nông trường 717.
11/04/2023 14:34
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Nông trường 717.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
11/04/2023 14:34
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân gà hữu cơ của chủ đầu tư Nông trường 717.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NÔNG NGHIỆP THÁI THỊ
20/11/2021 08:14
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, thực phẩm phục vụ cấp bồi dưỡng độc hại năm 2021 của chủ đầu tư Nông trường 717 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/11/2021 17:45
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, thực phẩm phục vụ cấp bồi dưỡng độc hại năm 2021 của chủ đầu tư Nông trường 717 với 1 gói thầu.
09/11/2021 17:40
Nông trường 717 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hàng hóa, thực phẩm phục vụ cấp bồi dưỡng độc hại năm 2021.
09/11/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nông trường 717 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MINH PHÁT.BD
09/05/2023 16:01
Nông trường 717 công bố KQMT gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su với 1 nhà thầu tham gia.
27/04/2023 15:07
Nông trường 717 đăng tải TBMT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2023 14:56
Nông trường 717 công bố kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su.
- Nhà thầu trúng thầu:
20/04/2023 11:07
Nông trường 717 công bố KQMT gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su với 2 nhà thầu tham gia.
18/04/2023 14:55
Nông trường 717 đăng tải TBMT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2023 14:35
Nông trường 717 công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN TỔNG HỢP BẢO KHANG
11/04/2023 14:34
Nông trường 717 công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
11/04/2023 14:34
Nông trường 717 đăng tải KHLCNT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su với 3 gói thầu.
11/04/2023 09:57
Nông trường 717 công bố kết quả gói thầu Mua phân gà hữu cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NÔNG NGHIỆP THÁI THỊ
20/11/2021 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG MINH PHÁT.BD
09/05/2023 16:01
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải TBMT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2023 14:56
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717.
20/04/2023 11:07
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải TBMT Mua vật tư trang bị khai thác mủ cao su của chủ đầu tư Nông trường 717 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2023 14:35
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Nông trường 717.
11/04/2023 14:34
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Nông trường 717.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN TRÍ
11/04/2023 14:34
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân gà hữu cơ của chủ đầu tư Nông trường 717.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NÔNG NGHIỆP THÁI THỊ
20/11/2021 08:14
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa, thực phẩm phục vụ cấp bồi dưỡng độc hại năm 2021 của chủ đầu tư Nông trường 717 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/11/2021 17:45
Bên mời thầu Nông trường 717 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa, thực phẩm phục vụ cấp bồi dưỡng độc hại năm 2021 của chủ đầu tư Nông trường 717 với 1 gói thầu.
09/11/2021 17:40
Nông trường 717 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm hàng hóa, thực phẩm phục vụ cấp bồi dưỡng độc hại năm 2021.
09/11/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nông trường 717 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nông trường 717 là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Nông trường 717 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nông trường 717 là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nông trường 717 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Nông trường 717 là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngày tháng đã trở về theo đúng chu kỳ xoay của nó, chỉ có con người là biến đổi. Nhìn đàn ngỗng trời bay ngang qua bầu trời, biết rằng mùa thu đã trôi qua, mùa đông lại sắp đến. "
Nhân Gian Tiểu Khả
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026