Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.214.226.787 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.202.062.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.214.226.787 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.202.062.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất thể thao của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:26
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO HỘ LAO ĐỘNG TRẦN GIA PHÁT
22/08/2026 09:49
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:34
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công 02 sân thi đấu thể thao (02 sân pickleball) của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG ĐÌNH QUÂN
24/12/2025 15:36
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Thi công 02 sân thi đấu thể thao (sân pickleball) của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
23/12/2025 16:14
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO HỘ LAO ĐỘNG TRẦN GIA PHÁT
14/05/2025 10:40
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắn Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:18
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắn Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắn Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:10
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Múc mới, nạo vét, sửa chữa hồ đập của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆP THỊNH PHÁT
25/04/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
NÔNG TRƯỜNG 719 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO HỘ LAO ĐỘNG TRẦN GIA PHÁT
14/05/2025 10:40
NÔNG TRƯỜNG 719 công bố kết quả gói thầu Múc mới, nạo vét, sửa chữa hồ đập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆP THỊNH PHÁT
25/04/2025 16:20
NÔNG TRƯỜNG 719 công bố kết quả gói thầu Khảo sát khoan thăm dò, khai thác nước dưới đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA CHẤT THÀNH CÔNG
08/04/2025 17:10
NÔNG TRƯỜNG 719 đăng tải KHLCNT Khảo sát khoan thăm dò, khai thác nước dưới đất với 1 gói thầu.
08/04/2025 17:08
NÔNG TRƯỜNG 719 công bố kết quả gói thầu Mua quân trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 32
05/12/2024 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất thể thao của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:26
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO HỘ LAO ĐỘNG TRẦN GIA PHÁT
22/08/2026 09:49
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2026 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:34
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công 02 sân thi đấu thể thao (02 sân pickleball) của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG ĐÌNH QUÂN
24/12/2025 15:36
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Thi công 02 sân thi đấu thể thao (sân pickleball) của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
23/12/2025 16:14
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO HỘ LAO ĐỘNG TRẦN GIA PHÁT
14/05/2025 10:40
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắn Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:18
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắn Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:15
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải KHLCNT Mua sắn Bảo hộ lao động năm 2025 của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:10
Bên mời thầu NÔNG TRƯỜNG 719 đã đăng tải kết quả gói thầu Múc mới, nạo vét, sửa chữa hồ đập của chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆP THỊNH PHÁT
25/04/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư NÔNG TRƯỜNG 719 là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong suốt cuộc đời bạn, bạn sẽ đối mặt với một lựa chọn. Bạn có thể chọn yêu thương hay căm hận… Tôi chọn yêu thương. "
Johnny Cash
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh