Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 778.079.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 775.117.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 778.079.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 775.117.820 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ lưu trữ số hóa HT
19/08/2020 15:24
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2020 12:06
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Phòng công chứng số 1 Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với 4 gói thầu.
16/06/2020 09:01
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ hành chính và lưu trữ ARC
12/04/2019 01:47
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2019 22:28
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với 2 gói thầu.
22/03/2019 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ lưu trữ số hóa HT
19/08/2020 15:24
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN công bố KQMT gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ với 1 nhà thầu tham gia.
07/08/2020 14:31
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2020 12:06
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Phòng công chứng số 1 Nghệ An với 4 gói thầu.
16/06/2020 09:01
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ hành chính và lưu trữ ARC
12/04/2019 01:47
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đăng tải TBMT Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2019 22:28
PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đăng tải KHLCNT Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An với 2 gói thầu.
22/03/2019 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ lưu trữ số hóa HT
19/08/2020 15:24
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/07/2020 12:06
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Phòng công chứng số 1 Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với 4 gói thầu.
16/06/2020 09:01
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ hành chính và lưu trữ ARC
12/04/2019 01:47
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/03/2019 22:28
Bên mời thầu PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý khoa học tài liệu lưu trữ tồn đọng của Phòng Công chứng số 1 tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN với 2 gói thầu.
22/03/2019 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG CÔNG CHỨNG SỐ 1 TỈNH NGHỆ AN là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khởi đầu bao giờ cũng là sự thiếu thốn chứ không phải là những ngày no đủ. "
Tục ngữ Cameroon
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026