Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.435.894.792 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.339.756.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.435.894.792 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.339.756.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
20/10/2023 14:25
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
13/10/2023 16:35
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2023 08:44
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2023 16:41
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống tiêu thoát nước đường Ba Vành - Suối Mơ (Đoạn từ xã Yên Bài đi Suối Mơ) của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì với 5 gói thầu.
27/09/2023 15:39
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống tiêu thoát nước đường Ba Vành - Suối Mơ (Đoạn từ xã Yên Bài đi Suối Mơ).
27/09/2023 15:15
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị + PCCC của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
06/07/2023 11:01
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
03/07/2023 14:38
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
03/07/2023 13:45
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
03/07/2023 12:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
02/04/2025 19:41
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
13/03/2025 15:45
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/02/2025 15:54
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Minh Phong
25/07/2024 09:39
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH ANH
24/07/2024 15:52
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỒNG TÂM
23/07/2024 14:28
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC ANH
23/07/2024 14:21
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 577 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TIÊN PHONG
18/07/2024 15:43
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GIA VŨ
18/07/2024 15:40
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
15/07/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
20/10/2023 14:25
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
13/10/2023 16:35
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/09/2023 08:44
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Toàn bộ phần xây dựng + đảm bảo ATGT của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2023 16:41
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp hệ thống tiêu thoát nước đường Ba Vành - Suối Mơ (Đoạn từ xã Yên Bài đi Suối Mơ) của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì với 5 gói thầu.
27/09/2023 15:39
Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp hệ thống tiêu thoát nước đường Ba Vành - Suối Mơ (Đoạn từ xã Yên Bài đi Suối Mơ).
27/09/2023 15:15
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị + PCCC của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
06/07/2023 11:01
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
03/07/2023 14:38
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
03/07/2023 13:45
Bên mời thầu Phòng Dân tộc huyện Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì.
03/07/2023 12:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Dân tộc huyện Ba Vì là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính người không quan tâm tới người xung quanh sẽ gặp nhiều khó khăn nhất trong đời, và gây tổn thương nhiều nhất cho người khác. Chính từ những người này mà bắt nguồn tất cả thất bại của nhân loại. "
Alfred Adler
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh